Rwanda yaondoa VAT kustimulate viwanda

Rwanda yaondoa VAT kustimulate viwanda

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Posts
7,038
Reaction score
9,353
IMG-20161220-WA0030.jpg
 
Wanyarwanda wanajua kuwa Ili ng'ombe umkamue vizuri huko mbeleni ni lazima umlishe vyema kwanza!
Siyo unakamua weeeeeee, unakamua weeee, mpaka anakondeana, mwishowe hata tone utakuwa hupati!

Waziri mpango hana budi kujifunza kutoka kwa wanyarwanda!
 
Baba jesca upo apo swahiba anakuchora everyday an
 
Jee makubaliano EACommon Tariff yanasemaje?
VAT haipo kwenye EA Common External Tarriff (CET). CET sana sana ni kodi ya forodha ambayo hutozwa kwa bidhaa zinazoingia kutoka nje ya EAC. Bidhaa hizi hutozwa kodi sawa kwenye nchi zote za EA. Lakini VAT kila nchi mwanachama inaruhusiwa kujiamulia kiwango chake...ndio maana VAT Tanzania ni 18% na Kenya ni 16%
 
Walimshauri vingine mzee wa kucopy wamebadili
 
Ngoja tusubiri kama ndugu yake atafanya kama kaka yake Paka
 
kuongoza nchi ni kama mchezo wa draft,kama unataka kushinda inabidi uweze kufikiria moves zaidi ya nne mbele kabla ya kucheza, kisha uamue ama serikali iwe tajiri au wananchi wawe matajiri,na uelewe nchi sio serikali nchi ni wananchi
 
Tz mnatoza VAT mpaka kwenye transit goods na tourism services; matokeo yake kusinyaa kwa bandari na utalii!!!
 
Mie nashukuru Mungu sana raisi wetu ameteua wasomi kwenye serikali yake ili watanzania tuache huu upuuzi wa kuthamini wanasiasa wasomi.......wengi wanadharirisha tu taaluma zao. Inabidi tuwajali wasomi ambao wapo kwenye fani zao na wanatoa mchango kwa taifa kutokana na usomi wao. Wasomi wetu wengi ambao wapo kwenye siasa ni wezi na ndio wanafiki wakubwa wametufikisha hapa.
 
Ni Rais wa nchi yake na ameona kuondoa VAT ni njia itakayosaidia kuboost biashara za ndani, ana haki ya kufanya hivyo.
Kila nchi ina namna yake ya kujiendesha kwa maslahi yake yenyewe.
 
Back
Top Bottom