Rungwe na kyela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rungwe na kyela

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Enny, Nov 1, 2010.

  1. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Napenda kufahamu matokeo ya Rungwe na Kyela mtu mwenye taarifa tujulishe jamani.
     
  2. m

    masaiti Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rungwe Mashariki Prof Mwandosya alipita bila kupingwa, Kyela Dr. Mwakyembe anaongoza kwa zaidi ya 75%. Prof Mwakyusa sina uhakika
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani huna sababu ya kujisumbua kwani huko in ajulikana kuwa wabunge ni wa ccm na Rais ni DR. SLAA PHD, tafadhali huo ni mtazamo wangu.
     
  4. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hayo ndio majibu.
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani shitambala vp ae?
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Shitambala nasikia anafanya vizuri but siyo rasmi!
     
Loading...