Ruge Kumwekea Jay Dee Pingamizi Mahakamani kuna hili nyuma ya pazia:

  • Thread starter Kennedy Daima Mmari
  • Start date

Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
982
Likes
3
Points
35
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined Dec 12, 2012
982 3 35
Wanajamvi,
Kuna tetesi za chini kwa chini nazisikia kuwa Ruge na Kusaga wamemwekea Lady Jay Dee pingamizi kutoendelea kutoa Waraka/Nyaraka zinazowahusu wao Clouds Media Mahakamani kwasababu Walihofu kuwa Lady Jay Dee angetoa Nyaraka kuwa wanahusika na Biashara za Madawa ya Kulevya kwa kuwatumia Wasanii wengi hapa Tanzania.Hii kitu ni Nyeti sana,na kama kuna ambaye anaweza kujazia nyama hapa nitashukuru kuujua Undani.
NB:Hizi ni Tetesi,kwahiyo tusijump kwenye conclusion.
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
sijui kama tanzania kuna any PI(PRIVATE INVESTIGATOR) who will turn everyone stone for the public to know what is behind the cloud media, wapi mwanahalisi au ndo limekula life time ban
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ndo biashara yao kumbe! Lakini inaweza ikawa kweli..au ni uzushi?
Tusubiri tuone...
 
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
982
Likes
3
Points
35
Kennedy Daima Mmari

Kennedy Daima Mmari

Verified Member
Joined Dec 12, 2012
982 3 35
yaani hapa ninasubiria kwa hamu kujua litakalojiri
 
N

Nyang'omango

Senior Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
189
Likes
21
Points
35
N

Nyang'omango

Senior Member
Joined Nov 6, 2011
189 21 35
Jaman Ngwea
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kazi kwelikweli

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
inajulikana sana hilo clouds wapo na viongozi wakubwa tu kwenye hiyo biashara kama mnakumbuka jamaa walimkomalia kalapina na pina mwenyewe hakapiga marufuku nyimbo zao kupigwa na clouds baadae wakatoa HIP HOP BILA MADAWA INAWEZEKANA ambao hata siku moja aikuweza kuchezwa clouds HUU NI UKWELI MTUPU.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Another saga!
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Jamaa wanauza bange au sembe?
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840