Manchester United yamfukuza kazi Kocha Amorim kwa kuwasema ‘mabosi’ vibaya

Manchester United yamfukuza kazi Kocha Amorim kwa kuwasema ‘mabosi’ vibaya

DonDonald

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Posts
2,548
Reaction score
2,754
Club ya Manchester United imetangaza kumfukuza kazi aliyekuwa kocha wao Amorim

Hatua hiyo imekuja baada ya kikao kilichofanyika leo asubuhi kati ya uongozi na kocha huyo
======

Manchester United imefuta kocha mkuu Ruben Amorim, baada ya kupewa kibarua hicho Novemba 2024.

Amorim aliiongoza Manchester United hadi fainali ya Ligi ya Europa ya UEFA huko Bilbao mwezi Mei, na anadondoka huku United wakiwa katika nafasi ya sita kwenye Ligi Kuu baada ya mechi 20. Baada ya sare ya 1-1 na Leeds Jumapili, timu ilikuwa imepata ushindi mmoja tu kati ya michezo mitano ya mwisho ya ligi na ushindi mitatu tu kati ya michezo 11 iliyopita.

Amorim amesimamia mechi 63 kwa jumla katika mashindano yote, akirekodi ushindi 24, sare 18, na kipoteza 21 akiwa na kiwango cha ushindi cha asilimia 38.1. Uongozi wa klabu umesema uamuzi huu umefanywa, huku wakiamini mabadiliko sasa yanatoa nafasi bora ya kupata nafasi ya juu zaidi kwenye Ligi Kuu.

Ubishani kuhusu mbinu za kiufundi na mvutano wa ndani uliashiria kipindi cha Amorim Old Trafford kinakaribia ukingoni. Kwa kiasi kikubwa, alibaki amejikita kwenye mfumo wa ulinzi wa wachezaji watatu wenye wingback pembeni, alibadilisha kwa muda mfumo wa wachezaji wanne nyuma katika ushindi siku ya Boxing Day dhidi ya Newcastle kabla ya kurudi kwenye mfumo wa wachezaji watatu.

Ripoti zinaonesha kwamba Christopher Vivell, mkuu wa usajili wa United, alimsihi Amorim kubadilisha mbinu yake baada ya kocha wa Fulham, Marco Silva, kuelezea jinsi mfumo wake unavyoweza kudhibitiwa. Amorim pia alikiri hadharani kutokubaliana na klabu kuhusu usajili wa wachezaji na alionyesha mvutano unaoongezeka na mkurugenzi wa soka Jason Wilcox, mvutano uliozidi kuimarika kufuatia ufunguzi wa dirisha la uhamisho la Januari.​

Wiki za hivi karibuni, Amorim ameonyesha wazi hasira yake kuhusu kile alichokiita uingiliaji wa kamati wa ziada. Baada ya sare na Leeds, alisisitiza aliteuliwa kuwa "Meneja wa klabu, si kocha tu,” akibainisha kuwa majukumu ya usajili na uangalizi wa wachezaji yapo kwa wengine. Alitaja majina ya makocha wa Premier League kama Thomas Tuchel, Antonio Conte, na José Mourinho, akionesha hawangekuwa wakikubali uingiliaji wa aina hiyo, na akakataa madai yoyote kwamba angejiuzulu.

Darren Fletcher amekuwa Kocha wa muda wa klabu na atachukua nafasi ya kuongoza timu katika mchezo wa Jumatano dhidi ya Burnley. Fletcher, kiungo wa zamani wa United, alicheza zaidi ya mechi 340 kwa klabu hiyo katika kipindi cha miaka 20, akishinda mataji matano ya Ligi Kuu, Ligi ya Mabingwa, FA Cup, na Kombe la Ligi mara mbili.

Alijiunga na academy ya United akiwa na umri wa miaka 11, baadaye alicheza kwa West Brom na Stoke City, na kuacha soka mwaka 2019. Fletcher alirudi United mwaka 2020 kama kocha wa vijana chini ya umri wa 16, baadaye akajiunga na kikosi cha kocha wa kwanza na kuwa mkurugenzi wa kiufundi kwa miaka mitatu, na tangu Julai anaongoza timu ya vijana chini ya umri wa 18.
1767611407393.png
 
Manchester United imefuta kazi ya meneja wake, Ruben Amorim, hatua iliyofuata matokeo mabaya ya timu katika michezo ya hivi karibuni.

Uamuzi huu umefanywa na klabu asubuhi ya leo, Januari 5, 2026, mara baada ya mlalamiko wa Ruben Amorim jana kwa kukosoa Uongozi wa Old Trafford baada ya sare ya 1-1 dhidi ya Leeds United.
 
Kwa lile povu alilotoa kwenye press jana ilikua dhahiri ni suala la muda tu
 
Shida kubwa ya Man u na mashabiki wao wanajiona Bado ni wakubwa hawataki reform kama CCM bado wanaishi zama za Mzee Ferguson wakati kiuhalisia NEWCASTLE ndani ya hii miaka ya karibuni nikubwa kuliko Manchester United ya sasa

YNWA
 
Shida kubwa ya Man u na mashabiki wao wanajiona Bado ni wakubwa hawataki reform kama CCM bado wanaishi zama za Mzee Ferguson wakati kiuhalisia NEWCASTLE FC ndani ya hii miaka ya karibuni nikubwa kuliko Manchester United ya sasa

YNWA
Ukubwa wa timu ni nini?
 
Manchester United imefuta kazi ya meneja wake, Ruben Amorim, hatua iliyofuata matokeo mabaya ya timu katika michezo ya hivi karibuni.

Uamuzi huu umefanywa na klabu asubuhi ya leo, Januari 5, 2026, mara baada ya mlalamiko wa Ruben Amorim jana kwa kukosoa Uongozi wa Old Trafford baada ya sare ya 1-1 dhidi ya Leeds United.
Maduro ataondoka na wengi.
 
Manchester United imefuta kazi ya meneja wake, Ruben Amorim, hatua iliyofuata matokeo mabaya ya timu katika michezo ya hivi karibuni.

Uamuzi huu umefanywa na klabu asubuhi ya leo, Januari 5, 2026, mara baada ya mlalamiko wa Ruben Amorim jana kwa kukosoa Uongozi wa Old Trafford baada ya sare ya 1-1 dhidi ya Leeds United.
Manchester United bila Mazrui, Amad na Mbeumo (Em-bumoo) hamna kitu.
 
Shida kubwa ya Man u na mashabiki wao wanajiona Bado ni wakubwa hawataki reform kama CCM bado wanaishi zama za Mzee Ferguson wakati kiuhalisia NEWCASTLE FC ndani ya hii miaka ya karibuni nikubwa kuliko Manchester United ya sasa

YNWA
Crystal palace new castle Brighton wolves haawa waanamuenyesha siku hizi
 
Manchester United na Chelsea wanapendaga sana kuchezea pesa.
 
Kocha yoyote atakeye jichanganya kuja kuifundisha Manchester United. Basi akae akijua yeye ni dead man walking.
 
Hivi kwanini Simba haijifunzi kitu kwa timu kama hizi?
Manchester United ni timu tajiri duniani, ina fedha, ina fans, ina kila sponsors, ina youth programmes..nk
Lakini kwasasa inapitia upepo mgumu kimatokeo....imefukuza makocha kibao lakini wapi..
Hela ni muhimu.lakini sio kila kitu kwenye football hasa siku hizi zenye financial fair play..
Kwahiyo mashabiki na uongozi waone kinachotokea Manchester ni sehemu ya mpira...
After all, mimi hata huo 'ubovu' wa Simba siuoni...
Uzuri Takwimu zinaongea...
 
Shika pembe, shika mapembe, Shika mäkênd£ 🎶🎶🎵ndende ndende
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom