Rpc kilimanjaro afariki

Rpc kilimanjaro afariki

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Posts
1,029
Reaction score
259
Aliyekuwa mkuu wa polisi mkoa wa kilimanjaro Lucas ng'hoboko,amefariki ghafla wakati akikimbizwa hospital ya kcmc leo asbh,mkuu huyo wa polisi alikuwa amestaafu wiki 2 zilizopita na alikuwa bado hajakabidhi ofisi kwa RPC mpya..source Radio one.
 
Aristaaf kabla ya kukabidhi ofisi!
 
naambiwa alikuwa bado kwny hiyo nafasi ya rsp,na anayechukua nafas yake hajaripot kw ofisi,angalia nipashe la jana..

Inakuwaje mpk mtu anastaafu hajatafutwa mtu mwinge wa kuchukua nafasi? au ndo yale yale ya fulani kutafutiwa nafasi..... huu ni upuuzi
 
Back
Top Bottom