mtimkav
JF-Expert Member
- Aug 28, 2013
- 1,033
- 663
Hahaha.... u made my dayTutamwita ccm
Hahaha.... u made my dayTutamwita ccm
wewe na matatizo. mtu akichukua mkeo utasema ametumia fursa?Mi sina shida na Rosemary ametumia fursa, amekamata fursa sababu wenye fursa wenyewe hawaitendei haki fursa yao, wako wapi wizara ya maliasili na utalii ambao ndio wanatakiwa kutangaza mambo yote ya kitalii ndani ya nchi hiii, mkilala wenzenu wataawamsha mi naomba tumshukuru Rosemary kwa kutuamsha kwani tulikuwa tumelala.
Ndivyo ulivyo sawa na jina lako.wewe na matatizo. mtu akichukua mkeo utasema ametumia fursa?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]inabidi nimtafute Rose nimtie mimba kabisaaa ili kama anataka kuunga udugu basi uimarike zaidi,