Ronaldo ni hatari

Ronaldo ni hatari

iverson95

Member
Joined
Oct 12, 2013
Posts
67
Reaction score
8
Uwanja wao mji wao mashabik wao na magoli wamefungwa wao.thnks cr7 ww n the best pamoja na bek RAMOS
 
Hakika nami nimemkubali huyu jamaa!
Kwa ujumla anastahili sifa ya pekee!
 
Hence proved hes is genius for scoring out of "dead-ball", in particular ...
 
huyu jamaa ni hatar sana kafunga goli kwa kutumia ufundi mkubwa sana.
 
Kweli ni bora lakini pia unategemea nini kwenye mstari ambao uko na dimaria bale na modric kwa nyuma ni kufunga tu madread wako vizuri kwa sasa.
 
Back
Top Bottom