Vipi wandugu na nyie huko kwenye wilaya zenu kuna changamoto za kukera kama zilizoko RITA kitengo cha Usajili wa Vizazi, Vifo na Ndoa wilaya ya Nyamagana mkoa wa Mwanza?
Serikali hebu fanyeni muajiri watumishi wenye weledi na elimu kwenye kitengo hicho. Hivi juu ya nini hasa, kuweka hao waliokuwa migambo ndio wahudumie wananchi? Kuna vijana wengi tu wasomi wenye sifa wanahangaika na bahasha zao mitaani kutafuta kazi, hebu fanyeni kuwaajiri hapo.
Wana lugha mbaya utadhani wako juu ya mbingu au hawaendi kukata gogo kama watu wengine
😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡
Serikali hebu fanyeni muajiri watumishi wenye weledi na elimu kwenye kitengo hicho. Hivi juu ya nini hasa, kuweka hao waliokuwa migambo ndio wahudumie wananchi? Kuna vijana wengi tu wasomi wenye sifa wanahangaika na bahasha zao mitaani kutafuta kazi, hebu fanyeni kuwaajiri hapo.
Wana lugha mbaya utadhani wako juu ya mbingu au hawaendi kukata gogo kama watu wengine
😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡