Referee Othman Kazi

Referee Othman Kazi

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Posts
21,944
Reaction score
4,511
​
JK akilakiwa na refa Othman Kazi
​
​
JK akiweka saini katika mpira utaochezewa
​
​
JK akiweka saini
​

​
JK akitambulishwa waamuz

Huyu Referee si alifungiwa na TFF kuchezesha mpira? Ni kwa mashindano ya TFF tu na mechi za mchangani ruksa?
 
Hii ndo tanzania bana mbele ya jk hata maiti utambiwa yupo hai
 
jk akilakiwa na refa othman kazi
​
jk akiweka saini katika mpira utaochezewa
​
jk akiweka saini
​
jk akitambulishwa waamuz

huyu referee si alifungiwa na tff kuchezesha mpira? Ni kwa mashindano ya tff tu na mechi za mchangani ruksa?
siku hizi yuko kimatamasha zaidi
 
Wa nchi gn?

Naona shigongo anautafuta ubunge kwa gharama yeyote ile, ila ye haendi kanisani na misikitini.
 
Back
Top Bottom