HABARI ZENU WANA JF
PS3 yangu ina tatzo la kuonyesha screen nyekundu ukiiwasha yenye maandishi fulani ambayo siyo ya kiingerezA.
Msaada kwa anayejua solution au anayemfahamu m2 anayeweza kuitengeneza .
ilipelekwa kwa fundi akajarbu kubadili hard disk, lakinn tatzo liko pale pale.
CHEKINI PICHA NILIZO ATTACH ZA HIYO SCREEN.
na kama m2 anaelewa hiyo lugha anisaidie kutafsri
PS3 yangu ina tatzo la kuonyesha screen nyekundu ukiiwasha yenye maandishi fulani ambayo siyo ya kiingerezA.
Msaada kwa anayejua solution au anayemfahamu m2 anayeweza kuitengeneza .
ilipelekwa kwa fundi akajarbu kubadili hard disk, lakinn tatzo liko pale pale.
CHEKINI PICHA NILIZO ATTACH ZA HIYO SCREEN.
na kama m2 anaelewa hiyo lugha anisaidie kutafsri