Reasons why Magufuli will be a one term President

Akishafanana na Kagame na Museveni ili iweje ?
 
Kiingereza chenyewe kibovuu. Kwani umeambiwa utauwawa ukiandika kwa Kiswahili?
 
Mkuu sasa hiyo lugha,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ok nimekuelewa
 
Kwani nani alikuambia kwamba alishinda uchaguzi uliopita ? Kila mtu anajua kilichotendwa na yule bwana dhidi ya EL. Siye tayari tunasubiri ushindi mnono 2020 wa Lisu dhidi ya huyu Jamaa wa CCM.
Kwani kilichotendwa kama kipo si kitatendeka tena?
 
It seems you are such like a good much know


No! No! That is Not the Case, Mate. I Do Believe That Wasaga Can Write Very Well in Swahili. However He Chooses to Potray His Views Beautifully in English.

Then the Ignorants Invade His Space With Swahili Merely the Article Talks About Magufuli's Failures.

In that Case, It's Our Duty to Remind Them (Ignorants) to Follow the Chain by Writing Their Contributions/Responses in English and Not Undermine Wasaga's Effort.
 
...In that Case, Its Our Duty to Remind Them (Ignorants) to Follow the Chain by Write Their Contributions/Responses in English and Not Undermine Wasaga's Effort.
Na wewe ndio unajiona unajua saana Kiingereza sio?
 
You wasting a lot of time doing politics. Hii Energy ukki channel kwenye uchumi binafsi utapata matokeo makubwa..Anza kufanyia kazi ushauri wangu
 
umefanya vema kuandika kwa kiinglishi ili majirani nao waelewe kinachoendelea
 
Na wewe ndio unajiona unajua saana Kiingereza sio?


You Missed The Big Picture and Decided to Put All Your Concetration on Typo Error???

By the Way Thank You For Highlighting Them. Please Accept My Apology As It Will Not Be Reprated Again.
 
You Missed The Big Picture and Decided to Put All Your Concetration on Typo Error???

By the Way Thank You For Highlighting Them. Please Accept My Apology As It Will Not Be Reprated Again.
More typos!
 
Well Done!! Conce"n"tration
Ushauri wa bure:- jikite kwenye lugha pendwa na tukufu ya Kiswahili. Unapoandika Kiingereza kibovu unaonekana "hujaenda shule" na unabaki kujitetea.
 
Kwani nani alikuambia kwamba alishinda uchaguzi uliopita ? Kila mtu anajua kilichotendwa na yule bwana dhidi ya EL. Siye tayari tunasubiri ushindi mnono 2020 wa Lisu dhidi ya huyu Jamaa wa CCM.
Picha tu ziliongea, hata watoto wadogo walijua Lowassa ndo mshindi.
 
Nyakati na Majira hubadilika.... Historia hubadlika na huweza kuanzia popote... Historia ya Rwanda na Uganda kiutawala zinajulikana... msipende jumuisha mambo kijima hivyo....

Hata nchi za Ulaya zilipopitia mageuzi makubwa ya kidemokrasia baada ya revolutions wapo waliofikiri kama wewe kabla!!!

Mambo hubadilika na kila siku huandika historia!!!
 
Huko huko, Not Bongo.
P.
 
If I were your grammar teacher I'd have included you in my goodies list and you'd have been applauded for! but your prezzo hate this lang. I'm not sure if he'll find pleasure reading your scribbling!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…