Real Madrid kuikalibisha Galatasaray

Real Madrid kuikalibisha Galatasaray

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Posts
1,520
Reaction score
245
Real Madrid ya Hispania inaikalibisha Galatasaray ya Uturuki katika robo fainali ya michuano ya Uefa Champion League.Kocha wa Real Madrid,Mreno Jose Mourinho anatafuta kuweka rekodi ya kuwa kocha wa kwanza kuchukua kombe la Uefa mara tatu kwa timu tatu tofauti,mpaka sasa amechukua mara mbili,mwaka 2004-Porto na 2010-Inter Milan.Pia leo atakabiliana na wachezaji wake wa zamani,Sneijder na Didier Drogda.Real mara ya mwisho walichukua kombe hili mwaka 2002 walipoifunga Bayer Leverkusen.
 
Tunamaliza hii mechi mapema sana leo, kitendo cha kila siku kuanzia home na kumaliza away ni mbinu chafu dhidi ya Real lakini tutasonga tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom