Re: Utumishi wametoa nyingine


S

savio mlowe

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
S

savio mlowe

Member
Joined Apr 18, 2013
13 0 0
Jamani wanajamii hawa jama wa utumishi wameweka file la tangazo la kazi leo 11 juni lakini halifunguki. zaidi angalia mwenyewe kwenye website yao.:nod::kev:
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
80
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 80 45
Hawa washenzi tu.Kazi zenyewe wanatoa kwa kujuana.Washenz kabisa hawa
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
80
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 80 45
punguza hasira ndg hizo habari una proof nazo mbona unataka kukatisha tamaa watu??kama una ushahidi weka jamvini
Siko apa kwaajiri ya kukatisha watu tamaa,mwenye kuomba aombe na asietaka aache ila ukweli utabaki palepale kwamba hizo kazi wanazitangaza kama danganya toto ila watu wa kuwaajiri tayari wanao.Kazi kwako kama kusuka ama kunyoa
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Experience ya miaka 10
 
K

kabindi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
334
Likes
3
Points
35
K

kabindi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
334 3 35
Mbona file lenyewe unalolizungumza linafunguka?! achilia mbali kwamba ni la tarehe 12, hayo ni makosa ya uchapaji. Provider wa Internet yako ni nani? Tangazo lenyewe ni Na.EA.7/96/01/E/02 Wanahitaji Treasury Registrar.Duty Station:DSM-HQ. Wapo baadhi ya Watanzania miongoni mwetu kama wewe, wamekosa umakini na wakikosa jibu kidogo wanakimbilia kulalamika bila sababu za msingi bila kujishughulisha.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
punguza hasira ndg hizo habari una proof nazo mbona unataka kukatisha tamaa watu??kama una ushahidi weka jamvini
Acha hizo wewe kama unafanya kazi huko sema, lakini ukweli ndiyo huo bora ajira zingebaki kule zilikokuwa kuliko hawa Utumishi washenzi kabisa na watalaaniwa maana wanawatabisha watu wanachoma manauli kutokea huko Kibondo na Namanyere eti wanakuja kufanya interview ambazi tayari nafasi zina watu
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
80
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 80 45
Acha hizo wewe kama unafanya kazi huko sema, lakini ukweli ndiyo huo bora ajira zingebaki kule zilikokuwa kuliko hawa Utumishi washenzi kabisa na watalaaniwa maana wanawatabisha watu wanachoma manauli kutokea huko Kibondo na Namanyere eti wanakuja kufanya interview ambazi tayari nafasi zina watu
Mueleze uyo kaka,huenda katumwa na wakubwa zake wa kazi
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,747
Likes
1,608
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,747 1,608 280
kwakweli hali ni mbaya,ila bwana Yesu atatusaidia
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,450
Likes
55
Points
145
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,450 55 145
Yaani sitaki hata kuyasikia hayo matumishi-ni zaidi ya mashenzie.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,979
Likes
2,289
Points
280
Age
49
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,979 2,289 280
punguza hasira ndg hizo habari una proof nazo mbona unataka kukatisha tamaa watu??kama una ushahidi weka jamvini
Hiyo nafasi atapewa mchagga....Hiyo ndo proof!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798