RC Kindamba: Anayetaka kupindua nchi aanze na Mkewe

RC Kindamba: Anayetaka kupindua nchi aanze na Mkewe

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Posts
83,302
Reaction score
89,699
My Take
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ akina Chalamila wako wengi 🀣🀣🀣🀣


View: https://www.youtube.com/watch?v=85aYl10-mJY

Mkuu wa mkoa wa Tanga Waziri Kindamba amewaonya watu wenye nia ovu ya kuleta uvunjifu wa amani kwa kusema kuwa wakaanze na familia zao kwanza.

Hayo ameyasema wakati wa ufunguzi wa mafunzo ya matokeo ya Sensa ya Watu na Makazi ya mwaka 2022 Kwa watendaji wa Halimashauri,wakuu wa taasisi, viongozi wa dini, Chama pamoja na watu wa makundi maalum Mkoa.
 
Huyu kindamba alioa mke wakaachana akaenda kudai na mahari yote akitaka arudishie😁si ajabu kutamka maneno haya ya kupindua mke kwa sababu ndio tabia yake
 
Hayo ameyasema wakati wa ufunguzi wa mafunzo ya matokeo ya Sensa ya Watu na Makazi ya mwaka 2022 Kwa watendaji wa Halimashauri,wakuu wa taasisi, viongozi wa dini, Chama pamoja na watu wa makundi maalum Mkoa.
Hii nchi ukiwa siriaz nayo sana unaweza kufa na presha. BTW kuna mafunzo ya namna ya kutumia Vishkwambi kwa waalimu yanakuja.
 
My Take
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ akina Chalamila wako wengi 🀣🀣🀣🀣


View: https://www.youtube.com/watch?v=85aYl10-mJY

Mkuu wa mkoa wa Tanga Waziri Kindamba amewaonya watu wenye nia ovu ya kuleta uvunjifu wa amani kwa kusema kuwa wakaanze na familia zao kwanza.

Hayo ameyasema wakati wa ufunguzi wa mafunzo ya matokeo ya Sensa ya Watu na Makazi ya mwaka 2022 Kwa watendaji wa Halimashauri,wakuu wa taasisi, viongozi wa dini, Chama pamoja na watu wa makundi maalum Mkoa.

Waziri na mkuu wa mkoa 🀣🀣🀣
 
My Take
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ akina Chalamila wako wengi 🀣🀣🀣🀣


View: https://www.youtube.com/watch?v=85aYl10-mJY

Mkuu wa mkoa wa Tanga Waziri Kindamba amewaonya watu wenye nia ovu ya kuleta uvunjifu wa amani kwa kusema kuwa wakaanze na familia zao kwanza.

Hayo ameyasema wakati wa ufunguzi wa mafunzo ya matokeo ya Sensa ya Watu na Makazi ya mwaka 2022 Kwa watendaji wa Halimashauri,wakuu wa taasisi, viongozi wa dini, Chama pamoja na watu wa makundi maalum Mkoa.

Huyu ukiangalia hayo mashavu yake unajua tu ana mtindio wa 3
 
Back
Top Bottom