Rayvann unatuabisha watanzania

danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,188
Points
2,000
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,188 2,000
RayVanny Anatuabisha Watanzania Jamani! Inakuwaje Msanii Anajisia Kufikisha Views Million 4 ndani ya Siku wakati Yeye Sio Sababu Ya Kufikisha Hao Views? Hata walio Mshirikisha Watashangaa,Au kwasababu Hawajui kingereza

-RayVanny Hiyo Treasure Hujaweka Kwenye Account Yako Ya Youtube! Umeweka Kwa Mwanadada Anaefuatiliwa Sana India ndio maana views Wamefika Hao Kwa muda Mfupi na Waliovew sana ni Wahindi Kwanini Ujisifie? Yule Dada Akiweka Hata Video Ya HarmoRapa Atapata Views Kibao Ndani ya muda mfupi

-Wimbo Umeshirikishwa Kwanini Unasema Wako?

Hata Diamond Nae aliingia Mkenge Kukusifia Kwa Views Wengi Lakini Sio uhalisia

Usiseme Muna Nyumba Nzuri akati Nyumba Ni Ya Mjomba Wako
2156950_IMG_0023.jpg
2156951_IMG_0024.jpg
2156952_IMG_0025.jpg
2156949_IMG_0023.jpg
 
tameer

tameer

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
740
Points
1,000
tameer

tameer

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
740 1,000
Wimbo umeandikwa "and" na sio "ft" maana yake hajashirikishwa bali wameshirikiana

Hapo unakua wimbo wa wote,kila mmoja kati yao ana haki ya kuita wake.
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,401
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,401 2,000
Wa-Tanzania tuelewe kuna tofauti kati ya Collaboration na Featuring.
Hicho hapo ni Collaboration na kwa biashara ya muziki, YouTube ya huyo bi dada ilikuwa ina faida kubwa sana kuliko ya Ray... Maana yake mmoja kati yao angeweza kuiweka kwenye a/c yake lakini faida zaidi ipo wapi ndio maana ya kufanya hivyo.
 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,857
Points
2,000
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,857 2,000
Wabongo ni mazozo ameona bora wadanganywe
 
berrie

berrie

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
121
Points
225
berrie

berrie

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
121 225
Kusema kwamba mwanadada ndie aliefanya hiyo teaser ifikishe 4.5 m ni kumkosea adabu vanny boy. Nimeangalia youtube channel ya huyo dada hana wimbo hata mmoja aliozidi 5M viewers
 
S

siyumwe

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
93
Points
125
S

siyumwe

Member
Joined Apr 10, 2017
93 125
Kusema kwamba mwanadada ndie aliefanya hiyo teaser ifikishe 4.5 m ni kumkosea adabu vanny boy. Nimeangalia youtube channel ya huyo dada hana wimbo hata mmoja aliozidi 5M viewers
Kaangalie tena vizur kuna nyimbo yake ina 1 week ila viewers ni 95M
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,393
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,393 2,000
Mleta mada mjanja sana...

Kasema hivyo kusudi, ili ku-attract attention na kumuongezea msanii wake viewers...



Cc: mahondaw
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,573
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,573 2,000
Kusema kwamba mwanadada ndie aliefanya hiyo teaser ifikishe 4.5 m ni kumkosea adabu vanny boy. Nimeangalia youtube channel ya huyo dada hana wimbo hata mmoja aliozidi 5M viewers
mkuu tafuta music video za huyu dada kugonga mpaka 100m viewers ni kawaida tu. Ana song ina 0.6B Viewers inaitwa Dilbar. Huwezikuta kwenye channel yake mana mifumo ya Bollywood nyimbo inatolewa na Company inayosimamia kama T-series au Sony. Na si kwa muimbaji au Performer na wala composer.


 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,573
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,573 2,000
Jamaa anajivunia mafanikio kupitia mgongo wa mtu mwengine 😂😂😂
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
4,316
Points
2,000
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
4,316 2,000
Nje ya mada, hivi rayvan hizo tracksuit hazichoki. Mpaka beach na mitracksuit
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,501
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,501 2,000
rayvan sijawahi kukuelewa kabisa unachoimba
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,667
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,667 2,000
Bado natafuta 'alipotuaibisha watanzania' sipaoni
Mchawi utamjua tu,kwamba amekosa ungo tu aruke. Hawa ndio wanakesha kutafuta makosa,wakiyakosa wanayatengeneza
 

Forum statistics

Threads 1,342,749
Members 514,794
Posts 32,762,776
Top