Ray C awafungukia mastaa wanaomponda shoga Caitlyn (Bruce Jenner)


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,238
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,238 2,000
Baada ya hivi karibuni, staa na mwanamuziki mkongwe nchini, Ray C, kupitia ukurasa wake wa instagram, kupost picha ya baba mlezi wa mwanamitindo maarufu Kim Kardashian, Bruce Jenner (Caitlyn ), ambaye amejibadil jinsia yake na kuwa mwanamke. Staa huyo alianza kumsifia shoga huyo kuwa ni mzuri kuliko ata mke wake, kauli iliyozua utata kwa baadhi ya mastaa na mashabiki wake, wakimlaani staa huyo aliyejinadi kuokoka ivi karibuni kusapoti ushoga wakati anajua ni dhambi.

Ata hivyo staa huyo amewajia juu baadhi ya mashabiki zake na mastaa wenzie na kuwataka kuacha unafki wakati ata apa bongo kuna mashoga ambao ni marafiki wa mastaa wengi apa nchini, msikie Ray C..

"Wabongo bwana!!!! Mnajifanya mnamponda Huyu wakati mashoga mnaishi nao mitaani,tena mnawalipa kabisa waje wasasambue kwenye vibao kata!tena haohao mashoga ndio wanaowataftia mabwana!mashoga ndio makuwadi wakubwa wa Dada zetu mitaani tena kuwapa maxi zaidi mashoga ndio marafiki wakubwa wa mastaa hapa mjini!

Mastaa kibao wanazunguka na mashoga kwenye kumbi za starehe bila hata aibu!humuhumu insta kuna mashoga kibao na wanajulikana na mnawafollow na kuwasifia Niwataje?

Afu mnajifanya mnamponda huyo chakla hapo juu wakati lango la jiji wamejaa tele kwenye taarab ndo usisema!acheni fitna!kama mnapinga hili jambo anzeni kuwapinga wa nyumbani kwanza sio mnamponda MTU aliekuwa dunia nyingine !!!".
 

Attachments:

warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,238
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,238 2,000
Ahahah!! Mamaa BITCHES BE LIKE unajua leo nipo off na sitak umbea? Leo nimetulia zangu nyumban tu nasoma biblia, naona umeanza kunichokonoa hasubuhi hasubuhi na umbea, we aya bwna...
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,238
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,238 2,000
Dinazarde, nifah miss strong, mzurimie @Ms. Lincoln, Kim nana Matola, Money Stunna
 
Last edited by a moderator:
Complex Minder

Complex Minder

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
530
Points
225
Complex Minder

Complex Minder

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
530 225
Ni kweli labisaaa
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,839
Points
2,000
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,839 2,000
Huyu nae ana lake jambo.Au karudia mambo yale mambo yake?
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,482
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,482 2,000
Kumsifia huyo aliyejibadili ndio kafanya vibaya, ila alivyowachamba hao wengine yuko sahihi.
Ni mtaa gani usiokua na mashoga? Tena ndio wanaongezeka kila siku.Lakini hilo wala hatulioni, zaidi wana warafiki kibao na wanawake wanawapenda kuliko wanawake wenzao!
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,482
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,482 2,000
Si angewataj hao mastaa jamani?
Bila shaka angeanza na wema.
Wewe nae mchokozi? Kila siku hua unasema hapa kua ukienda kwa wema mashoga ndio waliojaa kuliko wanawake.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,238
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,238 2,000
Kumsifia huyo aliyejibadili ndio kafanya vibaya, ila alivyowachamba hao wengine yuko sahihi.
Ni mtaa gani usiokua na mashoga? Tena ndio wanaongezeka kila siku.Lakini hilo wala hatulioni, zaidi wana warafiki kibao na wanawake wanawapenda kuliko wanawake wenzao!
Angewataja bhana hao mastaa, au tumsaidie kuwataja?
 
rosebud

rosebud

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
243
Points
0
rosebud

rosebud

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
243 0
Suala ni kujaa kwa mashoga nchini au kusifu vitendo vya mashoga na wanaojibadili jinsia? Labda ameanza upya yale mambo
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,672
Points
2,000
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,672 2,000
Bila shaka angeanza na wema.
Wewe nae mchokozi? Kila siku hua unasema hapa kua ukienda kwa wema mashoga ndio waliojaa kuliko wanawake.
:confused::confused:unamaanisha kadi..a...au???
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,873
Points
2,000
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,873 2,000
unga unaisha kichwani baada ya miaka 7 mi sishangai
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,238
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,238 2,000
Mtoto wa mama ni rafiki yake madame
Na anavyojua kujishaue yule jamaa, khaa, halafu libaya, limekomaa, wanaomfanya nao wana moyo, nasikia ni kipoozeo cha martin, sijui wanasagana, maana wte ndo wale wale
 
Complex Minder

Complex Minder

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
530
Points
225
Complex Minder

Complex Minder

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
530 225
Na anavyojua kujishaue yule jamaa, khaa, halafu libaya, limekomaa, wanaomfanya nao wana moyo, nasikia ni kipoozeo cha martin, sijui wanasagana, maana wte ndo wale wale
We martin anabwana ake anaitwa brownster haka ka dani nako nasikia kalihongwa gari na nikakuwadi kawasanii kwel ndo mana wanakapenda
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top