Rav4, 5 doors inauzwa 6M

Rav4, 5 doors inauzwa 6M

bizplan

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Posts
592
Reaction score
574
Wadau, nauza Rav 4 milango mitano, ya mwaka 1998 cc 1998 ipo katika hali nzuri sana. Sababu ya kuiuza imekosa mtumiaji hivyo tumeona si vizuri ikae bila kutumika. Bei 6M.
 
Bei chee mpka awatu wanaanza kuogopa.
Maana humu JF ukiuza gari bei rahisi saaana watu wanaogopa ukiuza bei kubwa ndio watu wanaona kama dalali vile.
Sasa hii Gari kwa ufupi ni bei sawa na bure,ila sijui Engine yake ipoje,maana sababu uliyoitoa wengi huitumia na kukuta hakuna ukweli.
Naamini numbe yake ni A ,hembu tupe Km zake ili tuangalie ilivyokula njia.Maana hapo inabidi kutupia kama 1m kuirejesha kwenye form yake.
 
Bei chee mpka awatu wanaanza kuogopa.
Maana humu JF ukiuza gari bei rahisi saaana watu wanaogopa ukiuza bei kubwa ndio watu wanaona kama dalali vile.
Sasa hii Gari kwa ufupi ni bei sawa na bure,ila sijui Engine yake ipoje,maana sababu uliyoitoa wengi huitumia na kukuta hakuna ukweli.
Naamini numbe yake ni A ,hembu tupe Km zake ili tuangalie ilivyokula njia.Maana hapo inabidi kutupia kama 1m kuirejesha kwenye form yake.

Kiongoz namba ni A, ilikuwa inaendeshwa na mwanamke. Kweli bei ni chee sabababu haina maana kukaa na gari ambayo haitumiki, bora iuzwe ili pesa ifanye mengine. Gari ni nzima sana.
 
Kiongoz namba ni A, ilikuwa inaendeshwa na mwanamke. Kweli bei ni chee sabababu haina maana kukaa na gari ambayo haitumiki, bora iuzwe ili pesa ifanye mengine. Gari ni nzima sana.
Asante mkuu,basi jua haikai sokoni,muda tu watu watainunua.
Hembu tuambie Km ngapi imetembea,halafu kwa kuuza kwa haraka ungetupia picha za ndani pia na kwenye Engine.
Halafu niambei najua nyingi hizi ni Four wheel,vipi hii yako.Ni Four wheel full time au optional
 
Kiongoz namba ni A, ilikuwa inaendeshwa na mwanamke. Kweli bei ni chee sabababu haina maana kukaa na gari ambayo haitumiki, bora iuzwe ili pesa ifanye mengine. Gari ni nzima sana.

Unaweza kuruhusu iwe tested mpaka Manyara na kurudi?
 
Back
Top Bottom