Ratiba ya VPL wiki hii

Ratiba ya VPL wiki hii

ndetichia

Platinum Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
27,769
Reaction score
6,589
Saturday 1/2/14
Ashanti vs Mgambo - Azam Two Simba vs Oljoro - Azam One

Sunday 2/2/14
Yanga vs Mbeya City - Azam one Azam vs Kagera Sugar - Azam two

Wednesday 5/2/14
Jkt Ruvu vs Ashanti - Azam OneMtibwa vs Simba - Azam Two

Huu ni mwaka wa kwanza wa Azam TV... Baada ya miaka mitano kila mtanzania atashabikia ligi ya nyumbani na kuacha kupenda vya jirani kama EPL
 
Back
Top Bottom