Rapa Stereo amefunguka ya moyoni na hisia zake kwa Chemical

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
2,752
2,000
Wote ni wasanii sasa anashidwaje kupata access hata ya namba mpaka asemee kwenye media. Au ndo hip hop ugumu ugumu tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom