Rapa aanika nyeti zake Instagram Live bila chenga


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,207
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,207 280
rapa-jpg.621367

Kumekuwa na hisia katika vyombo vya habari vya Afrika Kusini baada ya mwanamuziki mmoja wa taifa hilo Emtee kwa bahati mbaya kuonyesha uume wake katika mtandao wa Instagram Live.

Chombo cha habari cha Times Lives kinasema kuwa rapa huyo ambaye jina lake kamili ni Mthembeni Ndevu hakukubali kudhalilika na kitendo hicho baada ya picha hizo zilizoonyesha sehemu yake nyeti kusambazwa.

Huku mtandao wa burudani wa Zalebs ukisema kuwa watu wamekuwa wakichochea hali hiyo kwa kutumia alama ya reli [HASHTAG]#emteechallenge[/HASHTAG].

Mtandao huo unasema kuwa hatua hiyo ni nzuri kwa msani huyo.

''Unajua kwamba umefanya makosa na kupewa changomoto'', unaelezea.

Emtee aliambia Times Lives:Nilikuwa chooni nikijibu maswali ya mashabiki moja kwa moja.Nilitaka kujisaidia haja ndogo lakini bila kufikiria nikatumia mkono huohuo niliokuwa nikishikilia simu yangu wakati nilipokuwa nikiendelea na haja ndogo na kutumia mkono huohuo kupiga picha.Sikufikiria kuhusu kilichofanyika hadi nilipogundua kwamba kile nilichofanya na nikaomba msamaha.

Chanzo: BBC Swahili
 
R

Rasokauzu

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Messages
560
Likes
291
Points
80
Age
23
R

Rasokauzu

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2014
560 291 80
Duh...ndio akome
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,544
Likes
8,449
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,544 8,449 280
Promotion ya MPINI wake!
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,264
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,264 280
Kuna mambo mengine ni kweli unaweza kuwa ulikosea ila inakuwa vigumu sana kujitetea na ukaeleweka.

Pole yake
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
Mbona sizioni sasa
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,681
Likes
4,854
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,681 4,854 280
Kiki
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,577
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,577 280
Duuh namwelewaga na ngoma yake ya roll up aliyomshirikisha wizkid na ile nyingine ya we're up...
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,993
Likes
14,262
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,993 14,262 280
Mzushi tu huyo alitakakuwa flash watu.
 
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
743
Likes
896
Points
180
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
743 896 180
Rapa Emtee bsasa hvie kapotea kimuziki dogo nasty c kaja juzi kampita kila kitu sasa hvie anatafta pakutokea ataulize pu***m ajipange nasty c mtoto wa kwazul natal hatak masiara emtee sasa hvie atulize ball tu kiukweli
 
Black Coffee

Black Coffee

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
1,691
Likes
2,488
Points
280
Black Coffee

Black Coffee

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
1,691 2,488 280
Ingekuwa kibamia Inge trend hatariii
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,481
Likes
988
Points
280
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,481 988 280
Nimeangalia video ni kama kakusudia flani jamaa Sema timing yake mbovu
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,579
Likes
11,532
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,579 11,532 280
Kumekuwa na hisia katika vyombo vya habari vya Afrika Kusini baada ya mwanamuziki mmoja wa taifa hilo Emtee kwa bahati mbaya kuonyesha uume wake katika mtandao wa Instagram Live. Lakini kitu cha ajabu mara tu baada ya dushe hilo kuonekana,nusu saa baadae alipata followers 300,000 wa kike instagram.

Chombo cha habari cha Times Lives kinasema kuwa rapa huyo ambaye jina lake kamili ni Mthembeni Ndevu hakukubali kudhalilika na kitendo hicho baada ya picha hizo zilizoonyesha sehemu yake nyeti kusambazwa.

Huku mtandao wa burudani wa Zalebs ukisema kuwa watu wamekuwa wakichochea hali hiyo kwa kutumia alama ya reli [HASHTAG]#emteechallenge[/HASHTAG].

Mtandao huo unasema kuwa hatua hiyo ni nzuri kwa msani huyo.

''Unajua kwamba umefanya makosa na kupewa changomoto'', unaelezea.

Emtee aliambia Times Lives:Nilikuwa chooni nikijibu maswali ya mashabiki moja kwa moja.Nilitaka kujisaidia haja ndogo lakini bila kufikiria nikatumia mkono huohuo niliokuwa nikishikilia simu yangu wakati nilipokuwa nikiendelea na haja ndogo na kutumia mkono huohuo kupiga picha.Sikufikiria kuhusu kilichofanyika hadi nilipogundua kwamba kile nilichofanya na nikaomba msamaha
 

Forum statistics

Threads 1,238,971
Members 476,289
Posts 29,338,339