Ramani za nyumba

Ramani za nyumba

JERRY

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Posts
630
Reaction score
504
je unahitaji kuchorewa ramani [ designs] za nyumba/ majengo za kisasa pamoja na ushauri/supervision?
Kwa yeyote anaehitaji ramani za nyumba au majengo yoyote kwa gharama nafuu pamoja na kupata ushauri wa kitaalam [Consultancy]

Mara nyingi tumezoea tu kujenga bila kuzingatia ushauri wa kitaalam ambao unaendana na hali ya site ilivyo.Mwisho wa siku unakuta nyumba imejengwa bila kuangalia/Ku-study site constraints,potentials,feature s and surrounding neighborhood na inakuwa siyo HOME tena bali ni HOUSE.
Kama utahitaji huduma yangu Ni PM au piga/SMS 0713 893525.
 
Back
Top Bottom