Ramani za nyumba za kawaida na maghorofa:
Ramani za nyumba za kawaida sasa ni 250,000- 300,000.....kama inakuwa na mabanda ya nyuma(servant quarter) inakuwa ni sh 35000
Ramani za ghorofa moja ni 600,000/= ( single storey)
pia pata ushauri wa ujenzi bure..
MAELEWANO YAPO:
contact us:
0712 006246.
e-MAIL: gkabyex@gmail.com
NA MICHORO yetu huwa ina jumla ya karatasi 10 yan:
1. SITE PLAN
2. FLOOR PLANS
3. WORKING PLAN
4. FRONT AND REAR ELEVATION
5. SIDES ELEVATION
6. DRAINAGE DETAILS
7. DRAINAGE STRUCTURES DETAILS
8. SECTIONS
9. ROOF PLANS
10. 3D VIEW OF THE BUILDING
na michoro yote tuna print katika karatasi kubwa za A3
pia unaweza fika ofisini kwetu BUGURUNI unashuka malapa utaona busness venue,fika floor ya kwanza venue namba 2 au piga simu kwa maelezo zaidi..
Ramani za nyumba za kawaida sasa ni 250,000- 300,000.....kama inakuwa na mabanda ya nyuma(servant quarter) inakuwa ni sh 35000
Ramani za ghorofa moja ni 600,000/= ( single storey)
pia pata ushauri wa ujenzi bure..
MAELEWANO YAPO:
contact us:
0712 006246.
e-MAIL: gkabyex@gmail.com
NA MICHORO yetu huwa ina jumla ya karatasi 10 yan:
1. SITE PLAN
2. FLOOR PLANS
3. WORKING PLAN
4. FRONT AND REAR ELEVATION
5. SIDES ELEVATION
6. DRAINAGE DETAILS
7. DRAINAGE STRUCTURES DETAILS
8. SECTIONS
9. ROOF PLANS
10. 3D VIEW OF THE BUILDING
na michoro yote tuna print katika karatasi kubwa za A3
pia unaweza fika ofisini kwetu BUGURUNI unashuka malapa utaona busness venue,fika floor ya kwanza venue namba 2 au piga simu kwa maelezo zaidi..