Rais yuko sahihi kutoongeza mshahara kwa sasa

Rais yuko sahihi kutoongeza mshahara kwa sasa

Hebu toa upuuzi wako wewe B7! Unaziona gharama za maisha zinavyopanda kwa kasi au umeamua tu kuja kuonyesha ujuha wako hadharani. Hakuna mahali popote pale duniani ambapo uchumi unakua halafu wafanyakazi wa Serikali hawaongezewi mishahara kwa miaka minne na badala yake pesa chungu nzima kutumika kwa yasiyo na tija kwa Taifa.
Hizo gharama za maisha zinapanda ufipa tu?
 
Bashite katika kiwango chako!
Endeleeni kupongezana tu ipo siku hata mawe yatawainukia
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.
Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.
Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.
Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.
##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.


Umesahau kuacha namba mkuu...
 
Unless ni mishahara inayohusiana na kupanda kwa madaraja kazini isipoongezwa ni utata.

Lakini kuongeza kima cha mashahara public sector hilo swala linaenda samba samba na uwezo wa kiuchumi mfano waingereza iliwachukua miaka 9 kuongeza public sector wages baada ya credit cruch in 2008/9 wameenda kuongeza 2017, why so? serikari ilikuwa aina uwezo wa kifedha kujiongezea matumizi ambayo awajui hela itatoka wapi.

Kama serikari aina uwezo wa kuongeza mishahara ndio aina uwezo.
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.

Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.

Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.

Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.

##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.
Mbona Rais aliyepita aliongeza ingawaje huyu wa sasa ndo anasema yy pesa zipo!
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.

Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.

Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.

Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.

##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.
Wewe utakuwa unakula mashudu na makombo ndiyo maana unatetea huu ujinga.
 
Jina 2 linasadifu yaliyomo kwene bwichwa lake! shda wanaccm wanawaajil vjana kwa lengo la kumlinda jiwe ktk uozo wake kama jina lile lililokabwa maswal na Learned Brother Mallya ktk kes ya Mbowe na washirika wake,ndio sawa na huyu poyoyo,anajiita mfanyakaz kumbe kijakaz wa jiwe
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.

Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.

Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.

Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.

##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.
UNA UWEZO MDOGO SANA WA KUJUA NA KUCHAMBUA MAMBO YA KIITIFAKI NI VEMA MUDA WA KUPOST MADA HAPA UTUMIE KUONGEZA FAMILIA UNAWEZA PATA MTOTO MWENYE AKILI YA MAMA YAKE.
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.
Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.
Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.
Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.
##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.

Nina uhakika wewe si mtumishi wa umma, nakufananisha na mtu ambaye anatangaza kuwa leo naenda msikitini au kanisa lakini hakuna haja ya kutangaza kama una imani halisi!
 
Pesa zilizookolewa kwenye issue ya wafanyakazi hewa zinatosha kabisa kuwapa increment waliyopo...



Cc: mahondaw
 
nimesema mimi ni mtumishi wa Serikali,. Na kuja na mjadala huu, nimevaa uhusika kuwa, endapo ningekuwa Rais wa nchi, hata mimi kwa wakati huu ningefanya maamuzi aliyofanya Magufuli.
Wengi hoja zenu mnazileta, pasipo kuvaa uhusika wa uongozi...Mnatoa hoja either kwa mkumbo, na hisia za ubinafisi lakn si uzalendo na kujua nchi hii, ilikuwa ,wapi na iko wapi na inaelekea wapi kwa Kiongozi tulie nae.

Weka ubinafsi pembeni na na chambua mambo Km Kiongozi na Mwenye uzalendo kwa taifa hili.

Huwezi pandisha mishahara kwa kutegemea mikopo, utakuwa mtu wa ajabu sana.

anachokifanya ni kutengeneza Mazingira ya uwezo wa kulipa mishahara bila kukopa.
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.

Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.

Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.

Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.

##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.
Sijui huwa mnajazana ujinga gani Pindi mkutanapo pale kwenye lile jumba Lenye ma_tinted ya kijani pale lumumba
 
Hata ubwabwaje vipi we ni msenge tu
nimesema mimi ni mtumishi wa Serikali,. Na kuja na mjadala huu, nimevaa uhusika kuwa, endapo ningekuwa Rais wa nchi, hata mimi kwa wakati huu ningefanya maamuzi aliyofanya Magufuli.
Wengi hoja zenu mnazileta, pasipo kuvaa uhusika wa uongozi...Mnatoa hoja either kwa mkumbo, na hisia za ubinafisi lakn si uzalendo na kujua nchi hii, ilikuwa ,wapi na iko wapi na inaelekea wapi kwa Kiongozi tulie nae.

Weka ubinafsi pembeni na na chambua mambo Km Kiongozi na Mwenye uzalendo kwa taifa hili.

Huwezi pandisha mishahara kwa kutegemea mikopo, utakuwa mtu wa ajabu sana.

anachokifanya ni kutengeneza Mazingira ya uwezo wa kulipa mishahara bila kukopa.
 
Binafsi niseme kuwa mimi ni mtumishi wa umma.
Suala la watumishi kusubiri kila mwaka wapandishwe mshahara, imekuwa hoja ya kila mei mosi.

Binafsi nimevaa uhusika wa Rais na kuona hata Km ndo ningekuwa mm nisingeongeza mshahahara eti kwa msukumo wa watu wanasema nini.

Miradi ya sasa ya Vitega uchumi inayoendelea, ndilo suluhisho la maslahi madogo kwa wafanyakazi..
Uzalishaji ukianza, Serikali itakuwa na uwezo Mkubwa wa kupandisha mishahara pasipo kuwaza mishahara itapatakana vipi na wapi.

Kwa sasa km angeongeza, kweli ingekuwa mzigo mzito Kwan uzalishaji uko chini. Huwezi kulipa mishahara watumishi Kwa kukopa eti kuwafurahisha wafanyakazi... Hyo siyo sawa.

##Hongera mheshimiwa Rais John P. Magufuli kwa maamizi ya hekima na uzalendo.
Wasioelewa kazi yao ni kuponda tu.
wapambane na hali zao au Sio...basi sawa 😂 😂
 
Naamini mleta mada si Mtumishi wa umma,uandishi wake tu unadhihirisha jinsi alivyo.
 
Back
Top Bottom