Rais wetu usiogope kukiri umekosea, ni uungwana!

Rais wetu usiogope kukiri umekosea, ni uungwana!

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Posts
7,450
Reaction score
10,804
Wakati nikiwa mdogo niliamini kabisa kuwa binadamu asiyekosea ni mtu mwenye elimu ya pHD na aliyefikia level ya Professor. Hii niliamini kuwa wasomi hawa wamefikia viwango vya juu katika elimu ya kidunia.

Ni bahati nzuri raisi wetu mpendwa nae aliamini kidogo kama mimi na alipoingia madarakani aliwaamini na kuwapa nafasi cha ajabu wengi walianza vituko na kuweka elimu yao pembeni huku wakiboronga tuu hata zaidi ya wenye elimu ya kawaida.

Chukua mfano mdogo, yule waziri aliyepewa usafiri namba moja nchini kufuata inayoitwa dawa ya Covid19, alipofika tu akaimiminia ile dawa tumboni, akapiga picha na mzigo mnene Ila alipofika kwa nduguze akasema eti hairuhusiwi kutumika mpaka ifanyiwe tafiti kwa miezi sita (NB tuliambiwa ni dawa ya msaada ila Nina wasiwasi)

Ushauri wangu kwa rais wetu mpendwa akubali tu kuwa kuna makosa mengi yamefanyika ktk mpambano huu wa Corona. Eidha wanaomshauri na kuwaamini wanapotoka au yeye mwenyewe kama binadamu amekosea.

Corona is real, Kenya tu last time madereva from Tz 18 wametest positive, Rwanda most of cases ni za madereva as well as Uganda. Zambia sasa wametufungia mlango as tunapeleka Corona, tutabaki kama kisiwa cha mazimwi kinachotisha!

Rais wangu, muungwana akihisi yupo uchi huchutama, please jifunze mema ya jirani, wanapokupigia simu ukazipotezea unazidi kuwapa mabeberu faida ya kukuongea vby.

Kuiga mema mbona sio dhambi? Tuokoe nduguzo, wape meno waandamizi wako kina PM, mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya, mbona walikuwa wanaenda vizuri kabla haujatoa data zako za mapapai na mbuzi? Uanasayansi unatofautiana, wewe ni mzuri sana kwenye kemia ya maganda ya korosho, waachie walio vzr kwa afya ya binadamu nao wafanye kazi yao kwa Uhuru!

Jikalie kimya maana ukiongea ndo utaharibu zaidi baba yetu!

Wasalaam, mtanzania mlima viazi!
 
Hii ni moja ya faida ya kuwa na Katiba ya 1977, inayompa mamlaka ya mwisho mtu mmoja tu (Imperial President) kuamua vile anavyotaka.

Mwalimu Nyerere sijui aliwaza nini! Maana alifahamu fika kitakacho tokea iwapo itatokea siku tukampata Rais kama huyu tuliye naye. Wacha tuvune tulichopandiwa na Ccm.
 
Wakati nikiwa mdogo niliamini kabisa kuwa binadamu asiyekosea ni mtu mwenye elimu ya pHD na aliyefikia level ya Professor. Hii niliamini kuwa wasomi hawa wamefikia viwango vya juu katika elimu ya kidunia.

Ni bahati nzuri raisi wetu mpendwa nae aliamini kidogo kama mimi na alipoingia madarakani aliwaamini na kuwapa nafasi cha ajabu wengi walianza vituko na kuweka elimu yao pembeni huku wakiboronga tuu hata zaidi ya wenye elimu ya kawaida.

Chukua mfano mdogo, yule waziri aliyepewa usafiri namba moja nchini kufuata inayoitwa dawa ya Covid19, alipofika tu akaimiminia ile dawa tumboni, akapiga picha na mzigo mnene Ila alipofika kwa nduguze akasema eti hairuhusiwi kutumika mpaka ifanyiwe tafiti kwa miezi sita (NB tuliambiwa ni dawa ya msaada ila Nina wasiwasi)

Ushauri wangu kwa rais wetu mpendwa akubali tu kuwa kuna makosa mengi yamefanyika ktk mpambano huu wa Corona. Eidha wanaomshauri na kuwaamini wanapotoka au yeye mwenyewe kama binadamu amekosea.

Corona is real, Kenya tu last time madereva from Tz 18 wametest positive, Rwanda most of cases ni za madereva as well as Uganda. Zambia sasa wametufungia mlango as tunapeleka Corona, tutabaki kama kisiwa cha mazimwi kinachotisha!

Rais wangu, muungwana akihisi yupo uchi huchutama, please jifunze mema ya jirani, wanapokupigia simu ukazipotezea unazidi kuwapa mabeberu faida ya kukuongea vby.

Kuiga mema mbona sio dhambi? Tuokoe nduguzo, wape meno waandamizi wako kina PM, mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya, mbona walikuwa wanaenda vizuri kabla haujatoa data zako za mapapai na mbuzi? Uanasayansi unatofautiana, wewe ni mzuri sana kwenye kemia ya maganda ya korosho, waachie walio vzr kwa afya ya binadamu nao wafanye kazi yao kwa Uhuru!

Jikalie kimya maana ukiongea ndo utaharibu zaidi baba yetu!

Wasalaam, mtanzania mlima viazi!
Anaitwa Haambiliki! Anajua amekosea, yuko uchi na kuchutama hataki! Kwani hajui kama amekosea? Anajua lakini kwa kauli yake, 'Mimi ni Jiwe'.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakati nikiwa mdogo niliamini kabisa kuwa binadamu asiyekosea ni mtu mwenye elimu ya pHD na aliyefikia level ya Professor. Hii niliamini kuwa wasomi hawa wamefikia viwango vya juu katika elimu ya kidunia.

Ni bahati nzuri raisi wetu mpendwa nae aliamini kidogo kama mimi na alipoingia madarakani aliwaamini na kuwapa nafasi cha ajabu wengi walianza vituko na kuweka elimu yao pembeni huku wakiboronga tuu hata zaidi ya wenye elimu ya kawaida.

Chukua mfano mdogo, yule waziri aliyepewa usafiri namba moja nchini kufuata inayoitwa dawa ya Covid19, alipofika tu akaimiminia ile dawa tumboni, akapiga picha na mzigo mnene Ila alipofika kwa nduguze akasema eti hairuhusiwi kutumika mpaka ifanyiwe tafiti kwa miezi sita (NB tuliambiwa ni dawa ya msaada ila Nina wasiwasi)

Ushauri wangu kwa rais wetu mpendwa akubali tu kuwa kuna makosa mengi yamefanyika ktk mpambano huu wa Corona. Eidha wanaomshauri na kuwaamini wanapotoka au yeye mwenyewe kama binadamu amekosea.

Corona is real, Kenya tu last time madereva from Tz 18 wametest positive, Rwanda most of cases ni za madereva as well as Uganda. Zambia sasa wametufungia mlango as tunapeleka Corona, tutabaki kama kisiwa cha mazimwi kinachotisha!

Rais wangu, muungwana akihisi yupo uchi huchutama, please jifunze mema ya jirani, wanapokupigia simu ukazipotezea unazidi kuwapa mabeberu faida ya kukuongea vby.

Kuiga mema mbona sio dhambi? Tuokoe nduguzo, wape meno waandamizi wako kina PM, mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya, mbona walikuwa wanaenda vizuri kabla haujatoa data zako za mapapai na mbuzi? Uanasayansi unatofautiana, wewe ni mzuri sana kwenye kemia ya maganda ya korosho, waachie walio vzr kwa afya ya binadamu nao wafanye kazi yao kwa Uhuru!

Jikalie kimya maana ukiongea ndo utaharibu zaidi baba yetu!

Wasalaam, mtanzania mlima viazi!
Anapoona ushauri Kama huu yeye badala ya kuuzingatia anawaita wanausalama kwa hasira eti msake huyu piga ikiwezekana ua huyu mzeee yuko sawa kweli?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rais Magufuli yupo sahihi, hatutaki lockdown

Nyie chadema jifungieni msitufundishe uvivu
Kuweni makini na hawa akina mataga kama mnavyojua wamewekwa kumtetea ndugu yao kwa kila hali ili wasipate aibu. Team inaongozwa na askofu wa wajinga kama alivyoandika ujumbe wa kikabila kwa watu wake. Hii mission inajulikana vizuri watz kuweni makini tunataka kiongozi wa watz na sio wa kabila fulani.
 
Hivi nyie mnaojiita waungwana uungwana wenu ni upi hasa? Magufuli kakosea wapi hasa nyie ndorobo wakubwa??????

Sioni wala sina sababu ya watu kila uchwao kulalamika kwa Rais kuhusu Corona, ni taifa gani hapa duniani ambalo kiongozi wake kafanya mnayotaka yafanyike then ugonjwa haukuenea???


Tatizo ni hizo isolation zenu ndo zinawapa hii miwashowasho ya kuanzisha uzi kulalamika kwa serikali???


Kila siku alllegations, no solutions, WHo wenyewe hawana hili wala lile leo kila ishu Magufuli, shame on you !

Tuchukueni tajadhari mambo ya kukaa kuombea Lockdown kisa una laki tatu kwenye kibubu tuacheni, tuombeni pia kwa Mungu atatuepusha ila lawama hazitasaidia!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakati nikiwa mdogo niliamini kabisa kuwa binadamu asiyekosea ni mtu mwenye elimu ya pHD na aliyefikia level ya Professor. Hii niliamini kuwa wasomi hawa wamefikia viwango vya juu katika elimu ya kidunia.

Ni bahati nzuri raisi wetu mpendwa nae aliamini kidogo kama mimi na alipoingia madarakani aliwaamini na kuwapa nafasi cha ajabu wengi walianza vituko na kuweka elimu yao pembeni huku wakiboronga tuu hata zaidi ya wenye elimu ya kawaida.

Chukua mfano mdogo, yule waziri aliyepewa usafiri namba moja nchini kufuata inayoitwa dawa ya Covid19, alipofika tu akaimiminia ile dawa tumboni, akapiga picha na mzigo mnene Ila alipofika kwa nduguze akasema eti hairuhusiwi kutumika mpaka ifanyiwe tafiti kwa miezi sita (NB tuliambiwa ni dawa ya msaada ila Nina wasiwasi)

Ushauri wangu kwa rais wetu mpendwa akubali tu kuwa kuna makosa mengi yamefanyika ktk mpambano huu wa Corona. Eidha wanaomshauri na kuwaamini wanapotoka au yeye mwenyewe kama binadamu amekosea.

Corona is real, Kenya tu last time madereva from Tz 18 wametest positive, Rwanda most of cases ni za madereva as well as Uganda. Zambia sasa wametufungia mlango as tunapeleka Corona, tutabaki kama kisiwa cha mazimwi kinachotisha!

Rais wangu, muungwana akihisi yupo uchi huchutama, please jifunze mema ya jirani, wanapokupigia simu ukazipotezea unazidi kuwapa mabeberu faida ya kukuongea vby.

Kuiga mema mbona sio dhambi? Tuokoe nduguzo, wape meno waandamizi wako kina PM, mawaziri, wakuu wa mikoa na wilaya, mbona walikuwa wanaenda vizuri kabla haujatoa data zako za mapapai na mbuzi? Uanasayansi unatofautiana, wewe ni mzuri sana kwenye kemia ya maganda ya korosho, waachie walio vzr kwa afya ya binadamu nao wafanye kazi yao kwa Uhuru!

Jikalie kimya maana ukiongea ndo utaharibu zaidi baba yetu!

Wasalaam, mtanzania mlima viazi!
Ndugu yangu Corona ni ugonjwa ambao bado mambo mengi hayana majibu ya kutosha, Lockdown sio suluhu ya kupunguza maambukizi, hata nchi zenye Lockdown bado kila siku kuna maambukizi.
Lakini madakitari mabingwa walioko mstari Wa mbele wanspingana na nadharia ya Lockdown, Na wanasema wanyama wanahitaji kupata kinga kutoka katika mazingira yao, ili kuimarisha kinga za virus na bacteria lazima mazingira yahusike, lakini pia katika mwili kuusoma huu ugonjwa lazima awe exposed ili taratibu mwili uzoee na kujenga kinga.
Tatizo la ugonjwa huu ni Agenda iliyo nyuma ya waliouleta, Una siasa na uchumi.
Na sio ugonjwa hatari sana kwa sababu si kila anayehupata atakufa. Wanaopona ni wengi kuliko wanaokufa, lakini pia wapo wasiougua kabisa, embu fikiria mwingiliano wetu hapa Dar? Nini kinatulinda?
Ni Neema ya Mungu tu.
Hao walioko Lockdown pamoja na idadi kubwa ya maambukizi na vifo wanapambana watoke nje.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi nyie mnaojiita waungwana uungwana wenu ni upi hasa? Magufuli kakosea wapi hasa nyie ndorobo wakubwa??????

Sioni wala sina sababu ya watu kila uchwao kulalamika kwa Rais kuhusu Corona, ni taifa gani hapa duniani ambalo kiongozi wake kafanya mnayotaka yafanyike then ugonjwa haukuenea???


Tatizo ni hizo isolation zenu ndo zinawapa hii miwashowasho ya kuanzisha uzi kulalamika kwa serikali???


Kila siku alllegations, no solutions, WHo wenyewe hawana hili wala lile leo kila ishu Magufuli, shame on you !

Tuchukueni tajadhari mambo ya kukaa kuombea Lockdown kisa una laki tatu kwenye kibubu tuacheni, tuombeni pia kwa Mungu atatuepusha ila lawama hazitasaidia!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Huwezi kuelewa na hutakuja kuelewa
 
Hivi nyie mnaojiita waungwana uungwana wenu ni upi hasa? Magufuli kakosea wapi hasa nyie ndorobo wakubwa??????

Sioni wala sina sababu ya watu kila uchwao kulalamika kwa Rais kuhusu Corona, ni taifa gani hapa duniani ambalo kiongozi wake kafanya mnayotaka yafanyike then ugonjwa haukuenea???


Tatizo ni hizo isolation zenu ndo zinawapa hii miwashowasho ya kuanzisha uzi kulalamika kwa serikali???


Kila siku alllegations, no solutions, WHo wenyewe hawana hili wala lile leo kila ishu Magufuli, shame on you !

Tuchukueni tajadhari mambo ya kukaa kuombea Lockdown kisa una laki tatu kwenye kibubu tuacheni, tuombeni pia kwa Mungu atatuepusha ila lawama hazitasaidia!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Nani kakuambia tunataka lock down?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom