Rais Samia Suluhu endelea kushusha neema kwa watumishi

Rais Samia Suluhu endelea kushusha neema kwa watumishi

Maryam Malya

Senior Member
Joined
Nov 29, 2021
Posts
116
Reaction score
260
Mwaka 2021 unamalizika kwa kada ya utumishi wa umma kuwa na tabasamu bora la "Muongo". Hii ni kutokana na kero zilizofanyiwa kazi na Rais Samia tangu alipoingia madarakani mapema mwezi March.

Kwa mara ya kwanza chini ya mwaka mmoja kero nyingi za watumishi zimetatuliwa kwa uweledi mkubwa. Katika kupandisha madaraja Rais Samia amesaini zaidi ya vibali 91,000 kwa watumishi wenye sifa.

Ndani ya kipindi cha chini ya mwaka mmoja Rais Samia Suluhu ameweza kutoa fedha kwa madai ya malimbikizo yote ya watumishi. Mwezi Juni pekee watumishi 11,983 walitengewa kiasi cha bilioni 23 kwaajili ya malimbikizo huku bilioni 300 zikienda kwa waliopandishwa madaraja.

Watumishi kulipwa malimbikizo na stahiki zao na kupandishwa kwa madaraja kwa watumishi kumeenda sambamba na kutolewa vibali vya ajira katika sekta mbalimbali.

Neema hii iliyoshushwa na Mh.Rais ndani ya muda mfupi wa uongozi wake inatoa tumaini kubwa kwa watanzania. Mwenyezi Mungu amjaalie Rais wetu siha njema azidi kutekeleza ahadi zake kwa vitendo.

#SisiTumekubali #kaziinafanyika
 
Mwaka 2021 unamalizika kwa kada ya utumishi wa umma kuwa na tabasamu bora la "Muongo". Hii ni kutokana na kero zilizofanyiwa kazi na Rais Samia tangu alipoingia madarakani mapema mwezi March.

Kwa mara ya kwanza chini ya mwaka mmoja kero nyingi za watumishi zimetatuliwa kwa uweledi mkubwa. Katika kupandisha madaraja Rais Samia amesaini zaidi ya vibali 91,000 kwa watumishi wenye sifa.

Ndani ya kipindi cha chini ya mwaka mmoja Rais Samia Suluhu ameweza kutoa fedha kwa madai ya malimbikizo yote ya watumishi. Mwezi Juni pekee watumishi 11,983 walitengewa kiasi cha bilioni 23 kwaajili ya malimbikizo huku bilioni 300 zikienda kwa waliopandishwa madaraja.

Watumishi kulipwa malimbikizo na stahiki zao na kupandishwa kwa madaraja kwa watumishi kumeenda sambamba na kutolewa vibali vya ajira katika sekta mbalimbali.

Neema hii iliyoshushwa na Mh.Rais ndani ya muda mfupi wa uongozi wake inatoa tumaini kubwa kwa watanzania. Mwenyezi Mungu amjaalie Rais wetu siha njema azidi kutekeleza ahadi zake kwa vitendo.

#SisiTumekubali #kaziinafanyika
Mtoa mada Ni mpuuzi na anastahili kupuuzwa,

Huu ujinga ulienea Sana awamu ya tano watu kujipendekeza na kujikomba kwa sifa km hizi!!

Hizo hela katoa lini? Unajua watu toka 2012 huko wamesoma lkn hawapandishwa madaraja? Malimbikizo ndo usiseme
 
Samia amuige kaka yake Hussein kule Zenj ambapo amewaonya vikali watu wanaojipendekeza pendekeza kwake kuwa ni wanafiki na yeye hana nafasi nao; anataka watu watakaomkosoa na kutoa majibu mbadala ambayo yatatatua matatizo ya wananchi!!
Samia should pick a green leaf from Magufuli ili kazi kweli iendelee; marehemu alikuwa jasiri na alikuwa hana mchezo na kazi na ndio maana alichukua uamuzi mgumu hata dhidi ya watu wa karibu sana nae. Mnakumbuka alivyomfuta kazi rafiki yake aliyekuwa waziri wake wa mambo ya ndani? Samia asiwe na kigugumizi kuwachukulia hauat watu walio karibu nae pale inapofaa kwa mafufaa makubwa zaidi ya nchi!
 
Unaposema katoa fedha kwa malimbikizo YOTE ya watumishi unamaanisha nini?
Mimi nadai tangia 2019 wapo wengine tangia 2016 hadi leo hakuna shilingi iliyolipwa. Waliopata wachache wengi bado.
Muone Waziri wa utumishi,wenzako walishalipwa kitambo Sana.
 
Samia amuige kaka yake Hussein kule Zenj ambapo amewaonya vikali watu wanaojipendekeza pendekeza kwake kuwa ni wanafiki na yeye hana nafasi nao; anataka watu watakaomkosoa na kutoa majibu mbadala ambayo yatattatua matatizo ya wananchi!!
Ni kweli, I hate that guy Polepole, ila wangemwacha aongee tu, inasaidia katika kujitathmini, maana maCCM yaliyobaki yote ni maoga na mazee ya mapambio
 
Unaposema katoa fedha kwa malimbikizo YOTE ya watumishi unamaanisha nini?
Mimi nadai tangia 2019 wapo wengine tangia 2016 hadi leo hakuna shilingi iliyolipwa. Waliopata wachache wengi bado.
Hata mim ni miongon mwa watu tunaodai hayo malimbikizo,Kusema yote itakuwa sas anamaanisha sis tunaodai madai yetu yamefutwa au inakuaje..
 
Hizi maada zingine kama wewe ni mtumishi jadiliaeni na mke wako na familia yako sasa haya ya kupandishwa cheo wewe yana tuhusu nini wa hali ya chini tumia akili vitu vingine wewe kama sio mhaya watu wachini wamechoka sana wewe unasifia tumbo lako mwenyewe
 
Hizo neema zikoo idara zipii za utumishi mbona sie wengine hatuzioniii.
Kwanza ndioo tumezid kuyapata maumivu
 
hizi maada zingine kama wewe ni mtumishi jadiliaeni na mke wako na familia yako sasa haya ya kupandishwa cheo wewe yana tuhusu nini wa hali ya chini tumia akili vitu vingine wewe kama sio mhaya watu wachini wamechoka sana wewe unasifia tumbo lako mwenyewe
Kila mtu akijadiliana na mke wake hapa jukwaani tutajadiliana nini mkuu?
 
Mwaka 2021 unamalizika kwa kada ya utumishi wa umma kuwa na tabasamu bora la "Muongo". Hii ni kutokana na kero zilizofanyiwa kazi na Rais Samia tangu alipoingia madarakani mapema mwezi March.

Kwa mara ya kwanza chini ya mwaka mmoja kero nyingi za watumishi zimetatuliwa kwa uweledi mkubwa. Katika kupandisha madaraja Rais Samia amesaini zaidi ya vibali 91,000 kwa watumishi wenye sifa.

Ndani ya kipindi cha chini ya mwaka mmoja Rais Samia Suluhu ameweza kutoa fedha kwa madai ya malimbikizo yote ya watumishi. Mwezi Juni pekee watumishi 11,983 walitengewa kiasi cha bilioni 23 kwaajili ya malimbikizo huku bilioni 300 zikienda kwa waliopandishwa madaraja.

Watumishi kulipwa malimbikizo na stahiki zao na kupandishwa kwa madaraja kwa watumishi kumeenda sambamba na kutolewa vibali vya ajira katika sekta mbalimbali.

Neema hii iliyoshushwa na Mh.Rais ndani ya muda mfupi wa uongozi wake inatoa tumaini kubwa kwa watanzania. Mwenyezi Mungu amjaalie Rais wetu siha njema azidi kutekeleza ahadi zake kwa vitendo.

#SisiTumekubali #kaziinafanyika
Sawa chawa umesikika
 
Me nadhani mtoa mada katutega wadau kupima upepo, kufurahia mapovu ya wana Jf na kutuchota akili zetu!

Ukiichunguza mada hii, utaona hakuna sehemu iliyoshika pamwe vielelezo kwamba ni idara zipi za utumishi zilizonufaika na hayo yote aliyoyaeleza!

Yeye karusha tu neno linaloning'inia, sawa na kurusha jiwe gizani, ana maana gani!

Huyu nadhani ni mamluki flani.
 
Kama mambo yamekunyookea ni wewe na wenzako mnaojuana bora ukapiga kimya, watu kama nyie ni sumu kwa wenzenu.....mnajifanya kupiga propaganda kwamba serikali imemaliza matatizo ya watumishi wakati kiuhalisia wahusika hawafiki hata asilimia 5 ya wote wenye changamoto.....​
 
Mwaka 2021 unamalizika kwa kada ya utumishi wa umma kuwa na tabasamu bora la "Muongo". Hii ni kutokana na kero zilizofanyiwa kazi na Rais Samia tangu alipoingia madarakani mapema mwezi March.

Kwa mara ya kwanza chini ya mwaka mmoja kero nyingi za watumishi zimetatuliwa kwa uweledi mkubwa. Katika kupandisha madaraja Rais Samia amesaini zaidi ya vibali 91,000 kwa watumishi wenye sifa.

Ndani ya kipindi cha chini ya mwaka mmoja Rais Samia Suluhu ameweza kutoa fedha kwa madai ya malimbikizo yote ya watumishi. Mwezi Juni pekee watumishi 11,983 walitengewa kiasi cha bilioni 23 kwaajili ya malimbikizo huku bilioni 300 zikienda kwa waliopandishwa madaraja.

Watumishi kulipwa malimbikizo na stahiki zao na kupandishwa kwa madaraja kwa watumishi kumeenda sambamba na kutolewa vibali vya ajira katika sekta mbalimbali.

Neema hii iliyoshushwa na Mh.Rais ndani ya muda mfupi wa uongozi wake inatoa tumaini kubwa kwa watanzania. Mwenyezi Mungu amjaalie Rais wetu siha njema azidi kutekeleza ahadi zake kwa vitendo.

#SisiTumekubali #kaziinafanyika
Leo nimekubali kuwa mama yupo kazini maana siyo kwa neema hii,ni kwel samia kalipa malimbikiz long live kwake...
 
Kwenye ukweli pasemwe ukweli.Na kama kuna dosari tuziseme pia.

Nikupongeze Mh Rais kwa kuonesha nia na kuanza kulipa malimbikizo mwezi huu wa December 2021.

Ila Dosari ni kwamba bado tupo watumishi ambao kwa muda mrefu Sasa tunadai Malimbikizo yetu ya mishahara ,takribani miaka mitatu.Toka Mei,2019.

Hivyo basi,tunaomba Waziri wako mwenye dhamana.Yaani Waziri wa Utumishi na utawala bora,Mh Mchengerwa alisimamie hili vyema.

Maana majuzi akiwa Kigoma,alisema kuanzia tarehe 20/12/2021 serikali itaanza kulipa malimbikizo ya sh billion 30 kwa watumishi 18,000.

Cha kusikitisha tunaostahili bado hatujalipwa.Na tunabaki na maswali mengi sana,kuwa uhakiki wa taarifa za madai unachukuaje miaka mitatu???
wakati taarifa zote na viambatanisho tuliviambatanisha?????


Jamani mkumbuke tu kuwa hii sio HISANI.
NI JASHO NA DAMU VYA WATUMISHI WENU WALIOTUMIKIA TAIFA HILI KWA UPENDO LICHA YA CHANGAMOTO MBALIMBALI.

NAOMBA SANA,ISIWE TENA KERO KWENYE KUTULIPA STAHIKI ZETU,ILI NA SISI TUFURAHIE UTUMISHI WETU KAMA WENGINE!
 
Back
Top Bottom