Rais Samia jitahidi ukiwa na 'Jazba' Kauli hii usiwe unaisema

Rais Samia jitahidi ukiwa na 'Jazba' Kauli hii usiwe unaisema

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,659
Reaction score
128,083
"Siko tayari kukubali niangushiwe Mzigo wa lawama wakati Madhambi yalifanyika katika Awamu zilizopita" Rais Samia jana alipokuwa Bandarini ambapo pia kwa Hasira zake Kali alizokuwa nazo aliivunjilia mbali na Bodi ya Bandari (TPA)

Rais wangu Samia sasa kwa mfano ukisema kuwa usihusishwe na Madhambi ya Awamu zingine kwani Wewe hukuwa sehemu ya Awamu ya Tano ya Hayati Dkt. John Pombe Magufuli kama Makamu wake wa Rais?

Rais wangu Samia kwa mfano ukisema kuwa tukome Kukuhusisha na Madhambi ya Awamu zilizopita je, siyo Wewe ambaye katika Awamu ya Nne ulishawahi hadi kuwa Waziri? Je, Waziri siyo sehemu ya Serikali na Waziri siyo Msaidizi Mkuu wa Rais wa nchi Kiutendaji katika Wizara aliyomteua?

Rais Samia ni nani labda amekudanganya kuwa tokea uwe Rais wa Kumalizia Awamu ya Tano ya Hayati Rais Dkt. Magufuli ( japo Wewe unatulazimisha tutambue ni Rais wa Awamu ya Sita ) hakuna 'Madudu' yanayotendeka?

Hivi Rais Samia kwa mfano Mtu kama Freeman Mbowe Kukamatwa akidaiwa ni Gaidi mpaka Wazungu ( unaozunguka Kwao kuwatembezea Bakuli na wanakupa Hela za Masharti wanakushangaa ) hii haiwezi Kutafsiriwa ni sehemu ya Awali ya 'Udhaifu' wa Awamu hii yako?

Na uliponishangaza hasa GENTAMYCINE nj sehemu moja tu kwamba umetupiga 'Mkwara' kuwa tusikutupie Mizigo ya Lawama na Madudu ya Awamu zote zilizokutangulia lakini Wewe huyu huyu Kutwa huachi Kuomba Ushauri kwa Rais wa Awamu ya Nne Mzee Jakaya Kikwete je, hapa tukueleweje labda Mheshimiwa?

Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere katika moja ya Hotuba zake aliposema Ikulu si mahala pa Mchezo si mlidhani alikuwa anatania au hataki muwe huko?

Yaani hata Mwaka Mmoja tu wa Urais bado hujautimiza umeshaanza Kufura kwa Hasira vipi ikipita hii miaka yako Minne si unaweza sasa ukatuchukia Watu wote (akina GENTAMYCINE) ambao tunakupenda Kidhati ndiyo maana tunakukosoa ili ujirekebishe lakini kwa bahati mbaya unatuona Sisi tunakuchukia, tunaichukia Awamu yako na tunatumika na 'Mabeberu' ambao Wewe ukisafiri Kwao kwenda kuwaomba Misaada ( Pesa ) huwa wanakuwa Wazuri Kwako.

Ninamalizia kwa Kukuambia Rais wangu Mpendwa Samia Suluhu Hassan (ambaye najua tuko wote hapa JamiiForums na huwa unanisoma mno tu GENTAMYCINE tena tokea ukiwa Makamu wa Rais) kuwa iepuke kabisa hii Kauli ya Kuwatupia Lawama za Kiutendaji Watangulizi wako.

Bali onyesha Ukomavu (Maturity) kama Rais na Amiri Jeshi Mkuu kwa Kuyameza Mapungufu yao, Kuyabeba na kuanza Kuyatatua taratibu kwani itakujengea Sifa zaidi Kwetu na watakaokuja watakuiga na hatimaye Taifa kusonga mbele bila manung'uniko (visununu ) tulivyovizoea kama Watanzania (Waswahili) sie.
 
Umeandika ukweli kamili.

Mama anapanic ovyo ovyo, yeye kama rais asipoangushiwa hayo majumba mabovu ya watangulizi wake ni nani mwingine ataangushiwa?

Mbona mema ya watangulizi wake anayadandia na kujisifia nayo kama ni yeye ameyafanya na hakuna anayechukia?
 
FB_IMG_16307140795615105.jpg
 
Umeandika ukweli kamili.
Mama anapanic ovyo ovyo, yeye kama rais asipoangushiwa hayo majumba mabovu ya watangulizi wake ni nani mwingine ataangushiwa?
Mbona mema ya watangulizi wake anayadandia na kujisifia nayo kama ni yeye ameyafanya na hakuna anayechukia?
Mh.Rais SSH ni binadamu.

Mh.Rais SSH ameamua kutumia LUGHA nzito ili kufuta "tarnishing of image" inayofanywa na baadhi yetu watanzania ya kwamba UFISADI UMERUDI baada tu ya hayati JPM kuondoka.

Watu hao MAFATANI wanataka kuuaminisha UMMA kuwa ni JPM pekee aliyekuwa na hatimiliki ya KUPAMBANA DHIDI YA RUSHWA ,WIZI ,UBADHIRIFU NA UFISADI.

Watu hao wanaichafua serikali ya awamu ya 6 "inuke" mbele ya hadhira.

Hata hayati JPM alipata kusema kuwa "mchana wako na mimi na usiku wako upinzani".

Siempre Chifu Mkuu Hangaya🙏
 
Umeandika ukweli kamili.
Mama anapanic ovyo ovyo, yeye kama rais asipoangushiwa hayo majumba mabovu ya watangulizi wake ni nani mwingine ataangushiwa?
Mbona mema ya watangulizi wake anayadandia na kujisifia nayo kama ni yeye ameyafanya na hakuna anayechukia?
Nami ndiyo maana namchana 'Live' hapa JamiiForums ( japo nampenda ) ili abadilike. Kwani tunamsaidia na wala hatumchukii na hatuna haja hata ya Nafasi yake aliyonayo.
 
Hahahaa eti anaomba 'ushauri' kwa Kikwete! Duh ndio maana Dr. Slaa alikutaja kwa Gangana.

Haya kwenye mada sasa, huyu mama alifikiri uraisi ni kuongea tu na watu wataenda kutekeleza.

Anafikiri uraisi ni kusafiri na kuongea pumba glasgo, kuhutubia viti new yok huku akisubiria kupiga picha za kishamba na mabeberu.

Alikuwa anamuona Hayati Magufuli akiwa mkali na kuwakuchukulia watu hatua, kama vile ana roho mbaya. Na bado hajapandwa na hasira vizuri. Watu wanatia hasira na usipokuwa jembe hutakaa ufike popote.

Maraisi wote waliowahi kutokea Tz walikuwa na mawazo mazuri lakini watendaji sifuri. Magufuli alikuwa mkali sana ndio maana alitekeleza mambo yake kwa haraka tukaona.

Cha kumshauri, akaze buti aache kuzurura hovyo wakati hajafanya lolote hapa nyumbani na aanze kurekebisha mifumo ili iwe ngumu kwa watu kuiba. Ana kazi kubwa tena si ya kitoto.
 
Sidhani kama post yako ina maana njema ( hasa Kiusalama ) kwani ni Kauli yenye Viashirio vingi Hasi ( Vibaya ) kwa ama Ustawi wake au Urais wake...
Unapokua madarakani ni lazima utende haki, kama hutendi hiyo haki na wewe siku zako zinahesabika maana muumba amepanga kila mtu na wakati wake. Manyanyaso ya Watanzania tena wa hali ya chini kuwakamua kama ng'ombe hayakubaliki.
 
Hahahaa eti anaomba 'ushauri' kwa Kikwete! Duh ndio maana Dr. Slaa alikutaja kwa Gangana.
Haya kwenye mada sasa, huyu mama alifikiri uraisi ni kuongea tu na watu wataenda kutekeleza. Anafikiri uraisi ni kusafiri na kuongea pumba huku akisubiria kupiga picha za kishamba...
Nakubaliana nawe 100% Mkuu kwa haya. Wenye Akili Kubwa tumekuelewa vizuri tu.

Nasikia Dk. Slaa amenitaja sijui huko TBC1 je, amenitaja kwa Jambo gani, ilikuwaje na kasemaje pia?
 
Nakubaliana nawe 100% Mkuu kwa haya. Wenye Akili Kubwa tumekuelewa vizuri tu.

Nasikia Dk. Slaa amenitaja sijui huko TBC1 je, amenitaja kwa Jambo gani, ilikuwaje na kasemaje pia?
Hahaa alikutaja na Lemutuz; watu mnaotetemesha mitandao.
 
Back
Top Bottom