Rais Samia awaahidi wafugaji hekta 6,000,000 za malisho

Rais Samia awaahidi wafugaji hekta 6,000,000 za malisho

Mia770

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2024
Posts
344
Reaction score
271
Akihutubia mkutano wa kampeni, Rais Samia Suluhu Hassan alisisitiza umuhimu wa kuinua kilimo na ufugaji, akisema kuwa Serikali imepanga kupitia Ilani kuongeza maeneo ya ufugaji hadi hekta 6,000,000 pamoja na kuboresha huduma muhimu kama maji, majosho, malisho na ugani, hatua itakayosaidia kuongeza tija na kuhakikisha usalama wa chakula. Aliongeza kuwa mpango huu utatamaliza kabisa migogoro ya wakulima na wafugaji nchini, huku pia ukichangia kuimarisha kipato cha wakulima na wafugaji na kukuza uchumi wa vijijini.
 
Akihutubia mkutano wa kampeni, Rais Samia Suluhu Hassan alisisitiza umuhimu wa kuinua kilimo na ufugaji, akisema kuwa Serikali imepanga kupitia Ilani kuongeza maeneo ya ufugaji hadi hekta 6,000,000 pamoja na kuboresha huduma muhimu kama maji, majosho, malisho na ugani, hatua itakayosaidia kuongeza tija na kuhakikisha usalama wa chakula. Aliongeza kuwa mpango huu utatamaliza kabisa migogoro ya wakulima na wafugaji nchini, huku pia ukichangia kuimarisha kipato cha wakulima na wafugaji na kukuza uchumi wa vijijini.
daaah mama kapata kura zote za wafugaji
 
Ninakuja Mkuu, Tuombe uzima
Tutaonana tu kwa uwezo wake Mungu.
Tupeane moyo na kushikana
Safari hii tuko pamoja.
Karibu sana mkuu kuna map inducing lazima tuyafanye kwa moyo nabila ya kukata tamaa na kuwekeza juhudi na kumtumainia Mungu kwa kila hatua.
 
Akihutubia mkutano wa kampeni, Rais Samia Suluhu Hassan alisisitiza umuhimu wa kuinua kilimo na ufugaji, akisema kuwa Serikali imepanga kupitia Ilani kuongeza maeneo ya ufugaji hadi hekta 6,000,000 pamoja na kuboresha huduma muhimu kama maji, majosho, malisho na ugani, hatua itakayosaidia kuongeza tija na kuhakikisha usalama wa chakula. Aliongeza kuwa mpango huu utatamaliza kabisa migogoro ya wakulima na wafugaji nchini, huku pia ukichangia kuimarisha kipato cha wakulima na wafugaji na kukuza uchumi wa vijijini.
Alishindwa nini kufanya ndani ya miaka 5?
 
Back
Top Bottom