RAIS MAGUFULI NAKUPA TANO


B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
305
Likes
173
Points
60
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
305 173 60
Rais Magufuli mwezi huu tunaelekea mwisho wa mwaka. Mimi nachukua nafasi hii kukupongeza kwa kazi nzuri...nakuombea kwa mwenyezi mungu uendelee hv hv bila kurudi nyuma. Mwaka tu mambo mengi umeyaweka sawa mfano shirika letu la ndege limerudi, heshima kazi sasa ipo, mtaani nako watu wana adabu ya matumizi ya pesa,utii wa sheria uko juu sasa, keki yetu tunaiona. Umeme haukatikikatiki ovyo kama zamani, kuwa na ndege sita ulizosema ni heko kwa sisi watz wazalendo.
Tumeona mambo unavyoyashugulikia bila aibu, bila uoga bila kumuonea mtu. Nchi yetu kidogo ilikuwa inaelekeaa kwenye matabaka mawili tajiri na masikini leo hii hata tajiri anaadabu fulani ambayo haikuwepo.

Kuna mambo mengi sana umeyafanya kwa muda wa mwaka mmoja huu japo binadamu wengine hata ukiwapa nyumba bado wataendelea kuona kama hakuna jema. We endelea kuchapa kazi.

Nasema heko RAIS wetu najivunia leo kuitwa mtz hata nikiwa kenya uganda n.k leo hii tembo wetu hawauwawi ovyo ovyo. Matumizi serikalini yanaenda kwa nidhamu na kwa bajeti.

Tukiendelea hv hv TZ hii itakuwa mbali sana baada ya miaka 5.

Watz wenzangu tumuunge mkono rais wetu.

Tanzania kwanza. Vyama baadae
 
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
305
Likes
173
Points
60
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
305 173 60
Hii kasi ya JPM ni hatari wapiga dili wote wanakufa kwa njaa. Dili la Dangote nalo limebuma.
Aendelee kunyoosha tu. Ili heshima iwepo kwa kila mtu awe muuza maembe...
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,817
Likes
2,428
Points
280
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,817 2,428 280
Tuko pamoja sana......big up kwa rais magufuri amejitoa kimasomaso na kizalendo kurejesha heshima ya taifa. Na heshima imerejea na itaongezeka.......kama wananchi wataridhia magufuri akae hata miaka 100 tuweke mambo sawa.
 
advent luoga

advent luoga

Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
89
Likes
28
Points
25
Age
49
advent luoga

advent luoga

Member
Joined Oct 6, 2016
89 28 25
Hongera sana rais kwakazi nzuri mungu akujalie afya njema ili uendelee kutetea maslai ya taifa pasipo kuogopa au kumwonea aibu mtu,
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,323
Likes
5,402
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,323 5,402 280
Mwaka huu sensa sijaenda home kilimanjaro ntapiga simu tu....
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Safi sana na wale wa ufipa wameamua kuachana na biashara yao ile, sasa wamebeba mimba wote
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,799