Rais Magufuli kumbe bado unawalipa uliowaita mafisadi?

Rais Magufuli kumbe bado unawalipa uliowaita mafisadi?

Katika wote aliowatuhumu hakuna hata mmoja aliyetuthibitishia kuwa ni fisadi na kafungwa zaid tunaona.mbwembwe tu
 
Basi kama ni hivyo ashauriwe asiajiri mpaka uchunguzi uishe kama hana hatia arudi job na sio kutomlipa uliemsimamisha
Ndivyo inavyotakiwa!! Sio kulipa mishaara miwimiwili
 
Mpaka kufikia hatua ya kuwaita mafisadi Tena hadharn imaanisha kulikuwepo na ushahidi tosha kabxa, Sasa leo Tena mnawalipa ikiwa bado mnafanya uchunguz. uchunguz Gan huo???
 
KUWAELEWA HAWA JAMAA HAKUHITAJI ELIMU ILE YA DARASANI AMBAYO HUTOLEWA KWA KUFUATA MITAALA ''BALI ELIMU YA MAZINGAOMBWE INATOSHA SANA'' 😀😀😀😛😛😛
 
Back
Top Bottom