Rais Magufuli enzi za Uwaziri wake...

Balile

Member
Oct 10, 2011
67
150
Mwaka 2013 Gazeti la Jamhuri lilichapisha Habari ya Uchunguzi juu ya uharibifu wa Barabara na wakati huo aliyekuwa Waziri wa Ujenzi, Dk. John Magufuli, ambaye sasa ni Rais wa Tanzania alimkatalia Waziri Mkuu wawakati huu Mizengo Pinda uzito wa Magari usizidi.

Alisema Sheria ndiyo isimamiwe na ameendelea na msimamo wake hadi sasa. Naamini hata mawaziri wengine wataiga mfano huu.

Wakisimamia Sheria, ipo siku Watanzania watawakumbuka.

Balile
IMG_20170413_173734.jpg
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,438
2,000
Mwaka 2013 Gazeti la Jamhuri lilichapisha Habari ya Uchunguzi juu ya uharibifu wa Barabara na wakati huo aliyekuwa Waziri wa Ujenzi, Dk. John Magufuli, ambaye sasa ni Rais wa Tanzania alimkatalia Waziri Mkuu wawakati huu Mizengo Pinda uzito wa Magari usizidi.

Alisema Sheria ndiyo isimamiwe na ameendelea na msimamo wake hadi sasa. Naamini hata mawaziri wengine wataiga mfano huu.

Wakisimamia Sheria, ipo siku Watanzania watawakumbuka.

Balile View attachment 495231
Wewe pia ni mwanasheria,unaongeleaje sheria zinazoongoza masuala ya Baraza la mitihani,vyeti feki,nazo pia uliziangalia kabla ya kupost?
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,301
2,000
Sheria no Msumeno......kwa bahati mbaya hakuna waziri yeyote anayeweza kumgomea sio waziri mkuu tu .... hata huyu anayeitwa MAKONDA...Mkuu wa mkoa wa TANZANIA.....

Kumaanisha kuwa hakuna utawala bora katika utawala wa sasa....
 

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,375
2,000
Mkuu Balie, kusimamia sheria ni kitu chema sana kama uko chini na unadai haki pale unapoonewa.
Lakini inapofika ukawa wewe uliyekuwa unakandamizwa unakepewa rungu la kuisimamia sheria hiyo hiyo ili kutenda haki, hapo ndipo tunapojua rangi zako hasa.

Kwa sasa ni ngumu sana kwa Mukulu kusimamia sheria, anaisigina sana katiba ya nchi, kuliko hata watangulizi wake.
Idara zake zimegeuka za kuteka na kutesa raia.

Inasikitisha sana.
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
29,285
2,000
Mwaka 2013 Gazeti la Jamhuri lilichapisha Habari ya Uchunguzi juu ya uharibifu wa Barabara na wakati huo aliyekuwa Waziri wa Ujenzi, Dk. John Magufuli, ambaye sasa ni Rais wa Tanzania alimkatalia Waziri Mkuu wawakati huu Mizengo Pinda uzito wa Magari usizidi.

Alisema Sheria ndiyo isimamiwe na ameendelea na msimamo wake hadi sasa. Naamini hata mawaziri wengine wataiga mfano huu.

Wakisimamia Sheria, ipo siku Watanzania watawakumbuka.

Balile View attachment 495231
tapatalk_1492061866227.jpeg

Naona bado anasimamia sheria hiyohiyo ili kulinda/kuitunza barabara kwa kuikwepa kama hivi.....
 

Mlanga

JF-Expert Member
Jun 7, 2014
1,023
1,500
Mkuu Balie, kusimamia sheria ni kitu chema sana kama uko chini na unadai haki pale unapoonewa.
Lakini inapofika ukawa wewe uliyekuwa unakandamizwa unakepewa rungu la kuisimamia sheria hiyo hiyo ili kutenda haki, hapo ndipo tunapojua rangi zako hasa.

Kwa sasa ni ngumu sana kwa Mukulu kusimamia sheria, anaisigina sana katiba ya nchi, kuliko hata watangulizi wake.
Idara zake zimegeuka za kuteka na kutesa raia.

Inasikitisha sana.

Kama nimemwelewa, mleta uzi anawataka mawaziri na watendaji waliopo chini ya Mkulu wasimamie sheria , waache unafiki na kujipendekeza kwa kusema uwongo (au kunyamaza hali ukweli wanaujua)
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,730
2,000
Mkurupukaji na kanjanja tu huyo......Usinikumbushe hatuna ya wale samaki jodari na uuzwaji nyumba za serikali....
Ccm ni ukoo wa panya tu
Ila chadema kina ujasiri wa pekee sana, mnamtaja Magufuli aliyekuwa waziri wa kawaida kauza nyumba za serikali huku aliyekuwa boss wake Sumaye mkimtetea mpaka meno njano ya kishumundu yanatoa jasho.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,730
2,000
Mkuu Balie, kusimamia sheria ni kitu chema sana kama uko chini na unadai haki pale unapoonewa.
Lakini inapofika ukawa wewe uliyekuwa unakandamizwa unakepewa rungu la kuisimamia sheria hiyo hiyo ili kutenda haki, hapo ndipo tunapojua rangi zako hasa.

Kwa sasa ni ngumu sana kwa Mukulu kusimamia sheria, anaisigina sana katiba ya nchi, kuliko hata watangulizi wake.
Idara zake zimegeuka za kuteka na kutesa raia.

Inasikitisha sana.
Ukiulizwa ni kifungu gani cha katiba kavunja, utasikia KAKATAZA MIKUTANO YA KISIASA

Wanasiasa na wafuasi wao wote ni pimbi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom