Rais Magufuli ashangazwa na Mstahiki Meya wa Kinondoni Boniface Jacob kutohudhuria Biafra


C

chuuma

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
336
Likes
365
Points
80
C

chuuma

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
336 365 80
Na Kilawa the Iron

Hii imetokea mara tu baada ya mh Rais John Pombe Magufuli kumtaka mastahiki Mayor wa Kinondoni Mh Boniface Jacob.

Kutoa salamu zake kwenye uzinduzi wa mpango wa usalama wa jamii katika viwanja vya Biafra.

Mh Rais ameshitushwa sana na kutokuwepo kwake mstahiki mayor mh Boniface Jacob kwenye uzinduzi huo, hali iliyomfanya kupatwa na butwaa kidogo,mh Rais akalazimika kuulizia kama yupo diwan wa eneo husika, akajitokeza kijana mmoja ambaye jina lake halikufahamika mara moja, ilisemekan kuwa ni diwan wa CHADEMA japo alijitambulisha kwa hofu kidogo, hakuwa katika hali ya kujiamini, alifika mbele na kuishia kusema "Magufuli hoyee....." huku akiwa na na sura ya hofu kidogo.

Na baadaye Ndugu Dovutwa, akatoa salamu zake
Serikali inapaswa kujisahihisha badala ya kupatwa na butwaa.
#BRING BACK OUR DEMOCRACY(BBOD)

Mleta mada ni kana kwamba umeangalia hiyo Taarifa pake yako,wengi tumetazama na tumepata picha tofauti...Ile ilikuwa ni gear ya JPM kumuita Madabida(Muuza ARV Fake)Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Dsm aliyekuwa meza kuu.

Alimuita,lkn akashtuka kuwa kakiuka protocol kwa kutaka kumuitwa Mwenyekiti wa CCM wakati Meya anaweza kuwepo,hata ita yake ilikuwa kana kwamba hajui Meya wa K'ndoni ni nani?Maana Rais alisema hivi Meya wa Kinondoni yupo?anaitwa nani vile...Wakamwambia Jacobo,Rais akasema nani jina lake!?Maana sijui jina lake...Baadae akaita akasema Meya huko ulipo njoo hapa(Wakati ilitakiwa ajuwe kwa tukio lile Meya alipaswa kuwa HT kuliko hata Madabida)

Na ukitaka kujuwa Rais ni "mchonganishi" akasema Meya wa Kinondoni hayupo naona hachukii ujambazi na uhalifu,Akaongeza "Karibu mwenye kiti wa CCM mkoa,wewe upo hapa sababu unachukia majambazi na uhalifu"...(akasahau huyo Madabida ana tuhuma ya uhalifu ya kutuuzia ARV fake ambayo yeye JPM kakataa kulipa fidia baada yakusema kesi ya kimagumashi kwa Madabida kushinda)

Kwa aibu akasema hakuna diwani wa CHADEMA?Akapanda jamaa mmoja hivi diwani wa chadema,alipotaka kuongea KIKWETE akachomeka akamwambia "Sema Magufuli hoyeee"...Jamaa akawa anasita,Kikwete akasisitiza...Sema Magufuli hoyeee!!Jamaa ikabidi aseme "Magufuli hoyeee"..Halafu akamgeukia JK akamwambia "Umeridhika sasa niliposema Magufuli hoyeee"

Baada ya pale jamaa alitoa salamu,na kusema mimi ni Chadema na sisi Chadema tunachukia uhalifu.Kwa hiyo mtoa mada watu tulikuwa makini kuangalia...Na kuna kitu leo tumeendelea kujifunza juu ya JPM na siasa za Tz
=========

Meya ajitetea Sababu ya kutokuhudhulia, Soma=>Meya wa Kinondoni amjibu Rais Magufuli, hakuwa na mwaliko wa kuhudhuria uzinduzi wa Polisi
 
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,864
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,864 280
Leo ni siku ya uzinduzi wa usalama wa raia,na shughuri inafanyika viwanja vya biafra hapa kinondoni karibu na Morocco.mgeni rasmi ni raisi John Joseph Pombe Magufuri.kiutaratibu raisi anapokuwa eneo lolote ni lazima wawepo viongozi wote wa eneo husika(mbunge,dc.diwani n.k).sasa ajabu ni kwamba leo raisi amewaita viongozi wote na wapo kwenye ratiba lakini mbunge wa kinondoni hayupo na hata meya wa kinondoni hayupo pia na ni kutoka ukawa wote.sasa jaman hata ishu kama hizi wanaziweka kisiasa?? Kweeeli? Big up kwa diwani wa kinondoni kutoka chadema yeye alikwepo japo najua atakoma huyo
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,598
Likes
4,871
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,598 4,871 280
Nimependa
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,325
Likes
1,507
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,325 1,507 280
hahahah hapo inaonyesha wazi kuwa upinzani labda unashirikiana na majambazi na ndio maana haupendi tukio kama hili la leo. inawezekana kabisa baadhi ya majambazi ni wafadhili. hakuna maelezo mengine tunayoweza kutoa wajameni kwa sababu hata kama kuna burning issues za kisiasa, lazima kupembua matukio. tukio la leo ni la kitaifa na sio kisiasa wala kichama. tubadilike
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,179
Likes
4,663
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,179 4,663 280
Hatuna muda wa kubembeleza!
 
A

Arnold Ndege

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
299
Likes
127
Points
60
A

Arnold Ndege

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
299 127 60
Safi saaaaaaaaaaaaaaaana!
 
Bepari la bariadi

Bepari la bariadi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
302
Likes
418
Points
80
Bepari la bariadi

Bepari la bariadi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
302 418 80
Hiki ndicho kilichoumiza ubongo wako na kukimbia kuanzia thread hii.
Kichwa cha habari na content yake mbona havishabihiani?pole sana.
Ndio maana sasa hivi kunamkakati wa kuboresha elimu yetu.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Wamemgomea nini Na we we? Acha uongo
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Kukimbia kawaida ya wezi.
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,128
Likes
3,127
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,128 3,127 280
Leo kapewa heshima ya kutambuliwa kajifanya kaingia mitini kwa kuleta siasa..kesho asipotambulishwa mtasema kakosewa heshima..nyie mnaanza michezo ya kisiasa magufuli anamalizia..ingawa nyie ndio huwa wa kwanza kulia pia
 

Forum statistics

Threads 1,236,145
Members 475,007
Posts 29,248,155