Rais John Magufuli amemteua Dkt. Leonard Lutegama Maboko kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa TACAIDS


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,627
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,627 6,195 280
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Dkt. Leonard Lutegama Maboko kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Tume ya kudhibiti UKIMWI Tanzania (TACAIDS).

Taarifa ya Katibu Mkuu Kiongozi Balozi John Kijazi imeeleza kuwa uteuzi huu umeanza tarehe 07 Julai, 2016.

Kabla ya uteuzi huu Dkt. Leonard Lutegama Maboko alikuwa Mkurugenzi wa Taasisi ya Taifa ya Utafiti wa Magonjwa ya binadamu Mbeya (NIMR Mbeya).

Dkt. Leonard Lutegama Maboko anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Dkt. Fatma Mrisho ambaye mkataba wake umemalizika tangu tarehe 30 Juni, 2016.

Cm2J1QEWIAAiCTp.jpg:large
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Rais Dr J. Magufuli amemteua Dr Leonard Maboko kuwa mkurugenzi mtendaji wa TACAIDS kuchukua nafasi ya FATUMA MRISHO mtu anayesemekana kuwa ndugu wa Kikwete kutokana na jina linaloonyesha ubini na rais huyo mstaafu
Mama huyo alizua mjadala siku za nyuma akihusishwa na Kikwete alipokuwa akiafanya kazi NIDA
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,487
Likes
3,867
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,487 3,867 280
Hizi teuzi zisizoisha zinaonyesha nchi hii ilivyokuwa imeoza ..... Au!!?

I am seriously confused!!
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Hay!
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,375
Likes
2,028
Points
280
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,375 2,028 280
asante nchi inaendeshwa na DR na proffesa tu maana walizaraulika mbaya enzi za njomba!
 
S

sanif

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
482
Likes
315
Points
80
S

sanif

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2016
482 315 80
Rais Dr J. Magufuli amemteua Dr Leonard Maboko kuwa mkurugenzi mtendaji wa TACAIDS kuchukua nafasi ya FATUMA MRISHO mtu anayetajwa kuwa ndugu wa Kikwete kutokana na jina linaloonyesha ubini na rais huyo mstaafu
Kama ulifikiri kwa hilo jina tu basi ni ndugu yake utakuwa umekosea sana maana kadri nijuavyo jakaya na mrisho yote ni majina yake na baba yake aliitwa halfan
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
miaka itaisha kazi ni ya kuteua tu
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,710
Likes
2,217
Points
280
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,710 2,217 280
Waache waendelee na maduka/ujasiriamali wao wanaoufahamu vizuri. Wachumi huita competitive advantage. Kwamba wanafanya vizuri zaidi kwenye ujasiriamali kuliko civil service. Tunafahamu pasipokuwa na shaka kuwa kosa lililofanywa na shemeji yao kuwaingiza kwenye civil service (TRA) liligharimu taifa kwa kiasi kikubwa.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Kila pahala changes du waume tuzidishe upendo kwa wake zetu maana ikijulikana una mgogoro au manyanyaso tu. Mkasi bila ganzi
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
Kama ulifikiri kwa hilo jina tu basi ni ndugu yake utakuwa umekosea sana maana kadri nijuavyo jakaya na mrisho yote ni majina yake na baba yake aliitwa halfan
Anaeza akawa mrisho mpoto
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,376
Likes
6,251
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,376 6,251 280
Kuteua na kutengua ndio kitu pekee naona kinafanyika kwa sasa na muda haumsubiri mtu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,501
Members 474,615
Posts 29,224,806