Rais Emmanuel Macron aapa kuleta nafuu ya mfumuko wa bei nchini Ufaransa

Rais Emmanuel Macron aapa kuleta nafuu ya mfumuko wa bei nchini Ufaransa

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Emmanuel Macron aapa kuleta nafuu ya mfumuko wa bei nchini Ufaransa Rais wa Ufaransa Emmanuel Macron jana amefanya mkutano wa kwanza wa hadhara kabla ya kufanyika raundi ya kwanza ya uchaguzi wa urais nchini humo utakaofanyia Aprili 10.

Macron alizungumza na maelfu ya wafuasi wake huko Nanterre karibu na mji mkuu ukiwa ni mkutano pekee mkubwa alioufanya kabla ya uchaguzi. Macron aliwaahidi wafuasi wake kuimarisha haki ya kijamii na uwezo wa kununua bidhaa katikati ya mfumuko wa bei nchini Ufaransa.

Kulingana na Macron anayewania awamu ya pili, watumishi watapatiwa marupurupu yasiyokatwa kodi ya hadi Euro 6,000 na kuongeza kuwa serikali yake tayari imetenga karibu Euro bilioni 20 kwa ajili ya kudhibiti bei ya umeme na gesi kufuatia ongezeko la gharama za nishati.
 
Ili la gesi na nishati ndio maana alitumia nguvu nyingi kuhakikisha russia na ukraine hawaingii vitani
 
Hiki ni kipindi kibaya sana kwa viongozi wa Ulaya waliopo madarakani. ni rahisi sana kupoteza nafasi zao baada ya kujipigilia misumari ya vikwazo vya mafuta na gesi toka rusia..... waritarajia kuwa wanaididimiza urusi lakini mambo yamekuwa kinyume chake hapo wananchi hawatawaelewa lazma wapigwe chini
 
Hiki ni kipindi kibaya sana kwa viongozi wa Ulaya waliopo madarakani. ni rahisi sana kupoteza nafasi zao baada ya kujipigilia misumari ya vikwazo vya mafuta na gesi toka rusia..... waritarajia kuwa wanaididimiza urusi lakini mambo yamekuwa kinyume chake hapo wananchi hawatawaelewa lazma wapigwe chini
Tanzania hawajamuwekea vikwazo Russia lakin Cha moto tunakiona vitu bei haishikiki
 
Bila kuna hizo strategies yatabaki ni maneno ya kisiasa tu. Aapa kuleta nafu.. Kwa njia zipi?
 
Daah Micron yupo kwenye wakati mgumu sana, mda si mrefu watu wanaingia road na hatma ya urais wake utakuwa njia panda.
macron,scholz na boris ni wafamaji zile mbwembwe zao kwenye media zimeisha kabisa...wamebaki kutapatapa,hali yamfumuko wa bei ni mbaya sana europe,italy na spain nao wanalia kimyakimya [kilio cha mtu mzima], wanaogopa kulia kwa nguvu ni aibu kwa dunia !
 
Macron aapa ataleta unafuu, lakin chief hangaya yeye anawaambia wananchi kwamba huo ndo ukweli na Hana mpango wa kuleta suluhuhisho hii ndo tofauti ya viongozi wa Africa na Ulaya
Hata yy ni kwa sababu ana kabiliwa na uchaguzi tofauti na hapo angevunga tu.
 
Macron aapa ataleta unafuu, lakin chief hangaya yeye anawaambia wananchi kwamba huo ndo ukweli na Hana mpango wa kuleta suluhuhisho hii ndo tofauti ya viongozi wa Africa na Ulaya
Na ukisikia TBC anavyoabudiwa huwezi kujua kwamba kuna Mungu wa kweli aliye muumba hata yeye.

Wakati Mungu anaumba viumbe kuna alivyoviumba vyenye faida na vingine vya hovyo sasa kwa binadamu ndio sisi tulioumbwa kimakosa.
 
Back
Top Bottom