Rais awateua Prof. Maboko kuwa Mwenyekiti wa Bodi TBS, Omar Amir Naibu Mkurugenzi mamlaka ya Uvuvi


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,450
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,450 2,000
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Prof. Makenya Abraham Honoratus Maboko kuwaa Mwenyekiti wa bodi ya Shirika Ia Viwango Tanzania(TBS).

Taarifa iliyotolewa leo tarehe 23 Juni, 2016 na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi John Kijazi inasema uteuzi huu umeanza tarehe 21 Juni, 2016.

Prof. Makenya Abraham Honoratus Maboko anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Prof. Cuthbert Mhilu ambaye amemaliza muda wake.

Prof. Maboko ni Mhadhiri wa Jiolojia katika Chuo Kikuu cha Dares salaam (UDSM).

Wakati huo huo, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Dkt. Omari Ali Amir kuwa Naibu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Uvuvi wa Bahari Kuu.

Kabla ya uteuzi huo Dkt. Omari Ali Amir alikuwaa Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mifugo na Uvuvi, Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

Taarifa ya Katibu Mkuu Kiongozi Balozi John Kijazi inasema uteuzi wa Dkt. Omari Ali Amir umeanza tarehe 21 Juni, 2016.

Utaratibu wa kujaza nafasi ya Mkurugenzi Mkuu na Naibu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Uvuvi wa bahari kuu ni wa kubadilishana kila baada ya miaka mitatu kati ya Tanzania Bara na Tanzania Zanzibar, ambapo Mkurugenzi Mkuu akitoka upande mmoja wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania basi Naibu Mkurugenzi Mkuu hutoka upande mwingine wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na kinyume chake.

Gerson Msigwa
Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano, IKULU
Dar es salaam


clpe4guwmae0v-c-jpg.359358

 

Attachments:

kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,857
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,857 2,000
Hivi tbs Ina majukumu gani maana kila Leo vitu bandia Na visivyo Na ubora vinaongezeka....???
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,972
Points
2,000
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,972 2,000
Naona hii ni zama ya maprofessor na madokta tu. Tusioenda shule tumeliwa.
 
mululu

mululu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2014
Messages
734
Points
250
mululu

mululu

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2014
734 250
Daaa Prof.Maboko prof Mkandala prof Mgaya wazee wa UDSM tuliwaita triple M, wakikuita ujuwe wee ni kwenu Hamna mjadala. Hongera Prof
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,051
Points
2,000
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,051 2,000
MABOKO , MGAYA , MUKANDALA. (MMM)3 wazee wa idarani hao wana access na mkuu 24/7. Wacha kabisa.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,051
Points
2,000
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,051 2,000
Kumbe unawakumbuka hao jamaa ila Mgaya alikua na msimamo kuwazidi hao wengine. Mgaya Ni mtaalamu wa aquatic, makenya ni bingwa wa geology while sympo ni mwanasiasa.

Daaa Prof.Maboko prof Mkandala prof Mgaya wazee wa UDSM tuliwaita triple M, wakikuita ujuwe wee ni kwenu Hamna mjadala. Hongera Prof
 
HPLC

HPLC

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
186
Points
250
Age
30
HPLC

HPLC

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
186 250
C ujira umesitishwa na mkulu had hapo badae au ni kwa sis wenye vibachela mh?
 
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Messages
2,637
Points
2,000
F

Fursa Pesa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2012
2,637 2,000
Hongera zake Prof.
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,985
Points
2,000
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,985 2,000
Hivi tbs Ina majukumu gani maana kila Leo vitu bandia Na visivyo Na ubora vinaongezeka....???
TBS ni shirika la viwango, wanaandaa viwango na kuvisimimamia. kuwepo kwa bidhaa hafifu inchini kunasababishwa na mim na wew. tbs sio police kulinda kila bidhaa inayoingia, ama kutengenezwa vichochoroni. tuungane mim na wew kuikataa bidhaa fake, tutafanikiwa kuitokomeza.[/QUOTE]
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,247
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,247 2,000
Naona upande wa pili wa shilingi nao umekumbukwa
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Sijaelewa! Amemteua naibu katibu mkuu kuwa mkurugenzi? Sio demotion hiyo? .....naona amerudi one step down!
 
Mukimbiri

Mukimbiri

Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
33
Points
95
Mukimbiri

Mukimbiri

Member
Joined Mar 4, 2015
33 95
Profesa Maboko pamoja na Dr. Mporogomyi walishitumiwa katika kipindi ambacho Profesa Ndalichako alituhumiwa kwa kashfa flani hadi akafukuzwa. Inamaanisha Maboko alikuwa sahihi katika kusimamia standards kipindi hicho. Hongera zake.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
10,052
Points
2,000
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
10,052 2,000
C ujira umesitishwa na mkulu had hapo badae au ni kwa sis wenye vibachela mh?
We acha tu, alisema hizi ni zama za vijana, nashangaa anaendekeza hivi vizee
 
HPLC

HPLC

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
186
Points
250
Age
30
HPLC

HPLC

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
186 250
We acha tu, alisema hizi ni zama za vijana, nashangaa anaendekeza hivi vizee
Tena kwa upande wa udsm tu hiv vyuo vingine wanasomeshwa namba kwenye teuz au uprosery na udokta wamepata kw kuunga unga
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
4,009
Points
2,000
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
4,009 2,000
Hii ni awamu ya Maprofessor na Madokta,tu.sisi wa chet,dip na bachelor tuzisome namba
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
970
Points
1,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
970 1,000
Siamini kwenye mwanazuoni kuwa mtendaji. Wengi wana nadharia lakini kama waliwahi kufanyia vitendo/mazoezi taaluma zao mtaani mi nawapongeza.
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
838
Points
500
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
838 500
Sijaelewa! Amemteua naibu katibu mkuu kuwa mkurugenzi? Sio demotion hiyo? .....naona amerudi one step down!
Hata Mm Nimefikiri Hivyo, Lakini Kwa Kuwa Zanzibar Ji Kama Jimbo La Mlalo Inawezekana Ikawa Promotion
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,249
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,249 2,000
Profesa Maboko pamoja na Dr. Mporogomyi walishitumiwa katika kipindi ambacho Profesa Ndalichako alituhumiwa kwa kashfa flani hadi akafukuzwa. Inamaanisha Maboko alikuwa sahihi katika kusimamia standards kipindi hicho. Hongera zake.
KUmbeeee, nakumbuka kundi flani lilikuwa na ushawishi mkubwa hapo magogoni so wakatumia loop hole hiyo hadi NECTA hadi mama Ndalichako akaenda "masomoni"
 

Forum statistics

Threads 1,295,969
Members 498,495
Posts 31,229,392
Top