Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais amenichefua siutaki tena Ubunge.......Msikie mwenyewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Feb 26, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,409
    Likes Received: 3,577
    Trophy Points: 280
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,208
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mama Makinda anasema ''sitagombea ubunge 2015

    posho zinalipwa siku za vikao tu(siku 9 kwa vikao vitatu achilia cha bajeti)

    nishaurini nikope nijenge maana mtakuja nitembelea baada ya kuacha ubunge mkute sina pa kuishi''
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifikiri kaamua kwa moyo mkunjufu kutogombea kumbe 7bu ya kutokubali kuongeza posho apole sana na nni jambo zuri sana ili na wengine wapate hiyo nafasi
     
  4. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Eti huyu naye alipewa tuzo ya nini sijui, very shagharabaghara.
     
  5. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duuh wanasiasa wataanza lini japo kidogo kusema ukweli? Eti ubunge ni sehemu ya umasikini wa kutupwa. Kwa nini wanaenda kukopa, wanahonga na kwenda kwa waganga ili wapate Ubunge ? Ina maana ili wawe masikini wa kutupwa ? Angesema unakuwa masikini ukikosa ubunge tungeelewa.

    Ila huyu mama mjanja sana, naona kasoma alama za nyakati akagundua hali ya baba wa Taifa (CCM) inaelekea kuzimu. Kaona atashindwa hiyo miaka ijayo maana wameshachokwa. Mihimili yao akini Luhanjo imeshashtukiwa, kila mtu anawatolea macho. Hali ni mbaya sana.

    Wameshafanya ufisadi wa kutosha.
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaani wanachi ndio wamshauri kwenda kukopa:A S-confused1:, kitu gani kimemkumba huyu mama?
     
  7. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu mama kadri siku zinavyozidi kwenda mbele pumba zinazidi kuongezeka kichwani mwake
     
  8. H

    HERBERGONER Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajawahi kuwa na pointi akafie mbele useless
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,670
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mbona wanaulilia sana?
     
  10. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,489
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Huyu mama akafanyiwe maombi. Kuna kitu hakiendi sawa mahala flani.
     
Loading...