Railway, Oil Pipeline Projects Will Take East Africa to the next level while Kenya lauds UG security

Railway, Oil Pipeline Projects Will Take East Africa to the next level while Kenya lauds UG security

Kujenga bandari for billions kwa pesa za mkopo from China then with stupid politics unaishia kupoteza two of the biggest customers wa bandari yako ambao wangekuletea billions kila mwaka,haya Uhuru kishachukua billions hizo za Rwanda & Uganda then TZ kuishia kuongeza vikodi vya simu ambavyo havifikii hata wiki moja ya mapato ya bandari yanayopatikana kutoka hizo nchi mbili ndio ndio ujanja...endeleeni ku support huu upuuzi wa akili za makamasi.

wewe mnyaruanda unataka nini?? upuuzi gani unaongelea?? na nikuambie hako kanchi kenu hakisaiidi lolote juu ya mapato tz. mikoa yetu inamahitaji mazuri tu ya bidhaa nje kuuza na kununua kwahoyo sio lazima rwanda . sisi watz tunahitaji kutengeneza bidhaa zaidi na kuziuza nje ya nchi na sio kutegemea kupitisha vimijzigo vyenu tu. akli yako wewe mgando
 
hapana... hatuna sababu ya kuwakimbilia...bora tuangalie tu kwanza kwa macho mawili hili gemu linavyoenda...isitoshe ndani mwetu kumejaa mateja, punda wa madawa na wazungu wa unga, majangili, mafisadi nakadhalika...bora tufanye usafi kwanza halafu tujipange upya ndio tujue tunaelekea wapi..
 
mambo yote tisa, mimi issue yoyote ya kheri au shari inayo pigiwa debe saana na Kagame na M7 huwa naiogopa kuliko ukoma, labda ni ushamba wangu tu wa maswala ya demokrasia, uhuru na usalama....anyway time will tell
 
Mbona ni June 27 , 2013 ?
Tumesha jadili hiyo mada.

There is two TOPIC... Ya RELI na TRENI ni Jana Walikutana ENTEBBE

Ulisikia HOTUBA ya JK kwenye MASHUJAA hatumuogopi YOYOTE tuko IMARA na kumuweka AMIRI JESHI MKUU KWENYE PICHA

Alikuwa anaongelea hayo MAZOEZI KENYA na UGANDA walyoyafanya
 
There is two TOPIC... Ya RELI na TRENI ni Jana Walikutana ENTEBBE

Ulisikia HOTUBA ya JK kwenye MASHUJAA hatumuogopi YOYOTE tuko IMARA na kumuweka AMIRI JESHI MKUU KWENYE PICHA

Alikuwa anaongelea hayo MAZOEZI KENYA na UGANDA walyoyafanya

Okay. Poa
Ndio nimemsikia rais wangu, safi sana.
 
kuna mizigo ya drc,tanzania,burundi,zambia na malawi ile bandari itakuwa busy sana usiwe na wasiwasi,kumbuka mizigo mingi ya rwanda ni ile iliyoporwa drc na m23 ambayo soon ita stop!!!!!

Hahahaha aisee umenichekesha sana kumbe mizigo ya wizi!
 
Koba hatutaki mizigo ya wizi ya watusi mlio waibia wacongo! Laana hizo zibaki kwenu hukohuko.
 
Back
Top Bottom