Raia wafunga barabara Igunga


washwa washwa

washwa washwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
1,601
Likes
291
Points
180
washwa washwa

washwa washwa

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
1,601 291 180
Raia wanachoma matairi na wamefunga barabara eneo la Igunga kwa madai ya dereva wa Bajaji kuchinjwa pasipo Jeshi la Polisi kuchukua hatua. Jeshi la Polisi wasaidie kufungua njia wasafiri tuweze kuendelea na safari kwa kuwa ni zaidi ya muda wa saa moja kuanzia kuanza kwa tafrani hiyo.
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
1,011
Likes
912
Points
280
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
1,011 912 280
Mkuu hakuna hata kapicha?? poleni kwa kukwama
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607