Rai kwa vijana wenzangu wa UVCCM baada ya kukosa UDC


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Ni jambo lililo wazi kuwa tumepigwa. Tumeisoma namba kweli kweli. Matarajio yetu katika uteuzi wa wakuu wa wilaya hayakuwa haya. Haiwezekani ndani ya jumuiya uchukue watu 2 tu kuwa wakuu wa wilaya. Lazima tukubali tumepigwa... Mpaka sisi vijana 46 tuliopiganiaa chama kwenye mitandao katika uchaguzi mkuu tumeisoma namba. Kwa kweli tumepigwa!

Pamoja na hayo yote, naomba nitoe Rai yangu kwa vijana wenzangu wa UVCCM, tusikate tamaa, tuendelee kukipigania chama. Bado kuna nafasi na fursa nyingi sana, naomba tusikate tamaa, tuzidi kukipigania chama na jumuiya. Najua mmekwazika, na hata jana nimeona kwenye groups nyingi za whatspp left zimekuwa nyingi. Tafadhali msikate tamaa..

Mwisho, pamoja na kutokata tamaa, ni vyema tukajua Rais wetu wa sasa anapenda wasomi hivyo twendeni shule tupige kitabu, hapo ndipo tutaona matunda ya hii miaka 10...
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
....chama feki,wanachama feki,kumbe kelele zote mnazopiga huku huwa mnatetea matumbo yenu?!, na wala sio mapenzi yenu kwa nchi?!, ndio maana mkija kupewa ulaji na nyie mtageuka mafisadi kama wazee wenu!
Poor you!
Pole Lizaboni & Co!

Endeleeni kuisoma namba huku mkimwaga povu jf!
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,135
Likes
1,860
Points
280
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,135 1,860 280
Msipate jazba nafasi bado zipo tulieni na mzidishe juhudi za kupiga kitabu mafanikio yatakuja kama si hapo kule kwa jirani zenu...
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,720
Likes
22,856
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,720 22,856 280
Msikate tamaa muongeze bidii ya kujitoa ufahamu zaidi jifunzeni kwa mwenzenu Makonda aliyeamua kumpiga makofi mzee Warioba na kupata u DC leo ni mkuu wa Mkoa.
 
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,500
Likes
1,324
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,500 1,324 280
Ccm sio Chama cha mabeb , kina utaratibu wake .
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Msikate tamaa muongeze bidii ya kujitoa ufahamu zaidi jifunzeni kwa mwenzenu Makonda aliyeamua kumpiga makofi mzee Warioba na kupata u DC leo ni mkuu wa Mkoa.
Kippi kakumbukwa nadhani wanampoza Warioba. warioba sasa ndio kabisa katiba yake anaifuta !
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,406
Likes
3,628
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,406 3,628 280
Kwa hyo mkulu alisitisha ajira zetu,ili kupisha teuz za MADC.kwan hzo co ajira jaman? Embu wajuz mtuambie
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Ndio kujitoa akili kwenyewe mzee wako anadhalilishwa wewe unakubali cheo cha kuhongwa, hana tofauti na wanaopata ubunge wa lambilambi.
Njaa mwanaharamu
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Chama cha mabebi wanatokwa povu
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Msikate tamaa muongeze bidii ya kujitoa ufahamu zaidi jifunzeni kwa mwenzenu Makonda aliyeamua kumpiga makofi mzee Warioba na kupata u DC leo ni mkuu wa Mkoa.
Sawa Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,367
Members 475,533
Posts 29,286,076