Raha ya Nazi Bwana jua Matumizi yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya Nazi Bwana jua Matumizi yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti1, Feb 12, 2016.

  1. Binti1

    Binti1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2016
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 228
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wengi huwa wanalalamika kwasababu hawajui matumizi ya nazi. Nazi si ya mboga tu...ina matumizi mengi.

    Wanasema mchagua Nazi hupata koroma...Lakini wanasahau koroma hilo linakazi nyingi; unaweza tengeneza mafuta ya ngozi na pia kifuu ukatengenezea upawa kwa hiyo hiyo koroma!!Haiwezekani kabisa uwe na nazi ikose kazi. Labda uwe hujui matumizi yake. Ndo maana ukitupa kifuu mwenzako anakiokota.

    Na kama machicha hutatengenezea scrub wenzako wanawapa kuku. Upo?Usiseme Nazi mbovu.. Sema sijui matumizi ya Nazi.Tatizo la wengi ujuaji mwingi. Mnajua Nazi tu kazi yake ni kupikia hata ukiivunja vibaya tafuna basi.

    Wenzako wakisema yule kapata koroma wewe aaaaaa na koroma lko lakini unajipatia, mafuta, upawa ama la wawashia moto.Na kuna watu sio wajuzi wa kupasua nazi, anaipasua inapasuka vipande vipande; kifuu kinapasuka nazi haikuniki basi halimboga.Khaaa!!!Weee.. vipande hivyo vinapasha moto hizo nazi unaweza kuzicratee ukatengeneza kashata.
    Maji ya nazi unaweza pia kunywa ukatuliza kiu yako.

    Jamani nazi zinamatumizi mengi......
    Sasa wengi wanalalamika nazi mbovu, kumbe wao ndo hawawezi kutumia nazi.
    (Kwa hisani ya Irene Mbowe).
     
  2. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2016
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 10,552
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    hujamalizia kitu hapo.........
     
  3. Binti1

    Binti1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2016
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 228
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    ruksa kuongeza.....mada ipo jamvini
     
  4. r

    rubii JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2016
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 11,312
    Likes Received: 9,960
    Trophy Points: 280
    Nitarudi baadae kidogo....
     
  5. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2016
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,070
    Likes Received: 9,716
    Trophy Points: 280
    Ujumbe huu ukute unausikiliza live kutoka kwa mwana mama alietoka Tanga...Kidole ye anaweka juu kama anakusuta hafu kavaa dira kalichomeka ndani ya ile nguo upande wa kulia na kushoto.....Lazima uondoke..
     
  6. datz

    datz JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2016
    Joined: Nov 17, 2015
    Messages: 586
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 80
    wengine tuna aleji na nazi tu je koroma itakuwaje
     
  7. N

    Nktlogistics JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2016
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 1,114
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    "Inaonekana jikoni unayaweza sana, sijui kwanini niliwahi kuoa.."
     
  8. Valentina

    Valentina JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2016
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 20,261
    Likes Received: 15,889
    Trophy Points: 280
    Nazi yenyewe uikune taratibu huku umelegeza kidogo mikono ili itoke vizuri
     
  9. JembePoli

    JembePoli JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2016
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 1,303
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Hii mesege sent kwa wadada wa town.
    Mnachagua mno
     
  10. Binti1

    Binti1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2016
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 228
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    umeona eeee...
     
  11. M

    Mnenei Member

    #11
    Feb 12, 2016
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 80
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 25
    Mmmmh hata kuvunja kweny njiapanda bado naz inatumika looool,,,, nazi bhana ina matumiz haswaaa
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2016
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 31,010
    Likes Received: 6,385
    Trophy Points: 280
    Kudadaddekiiiiiiii......

    Liujumbe hilo
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2016
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 31,010
    Likes Received: 6,385
    Trophy Points: 280
    Wakaka hawachagui???
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2016
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,860
    Likes Received: 22,911
    Trophy Points: 280

    mnhhhhhhh
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2016
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 31,010
    Likes Received: 6,385
    Trophy Points: 280
    Mbona umeguna??
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2016
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,860
    Likes Received: 22,911
    Trophy Points: 280

    Nilitaka nikuulize kitu kuhusu nazi na koroma
    nikaona hii season ya valentine bora tu assume wote ni nazi na hakuna koroma ha haaa
     
  17. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2016
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 30,866
    Likes Received: 4,489
    Trophy Points: 280
    Ndio...
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2016
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 31,010
    Likes Received: 6,385
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa haya..
     
  19. okoyoko

    okoyoko JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2016
    Joined: Jun 15, 2014
    Messages: 2,024
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    cjakuelewa mkuu, umeongelea kuhusu kutoa tigo au binti2013
     
  20. UncleBen

    UncleBen JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2016
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 9,094
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
    Salha jamani mtoto wa chumbageni uko wapi ?????
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...