Radio and tv's presenter | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio and tv's presenter

Discussion in 'Celebrities Forum' started by CHAMKICHA, Oct 13, 2012.

  1. C

    CHAMKICHA Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa ma_representer wetu hapa bongo inamaana wamekosa kuvumbua STAIL nyingine ya utangazaji au..?

    Maana karibia 70% wanatumia stail moja.,mfano ukiwasikiliza kwa makini <B_12,adam mchomvu,kwisa,prefect,dullah,samisago,tony,millard ayo,dj fetty, na wengine kibao wa radio+tv local za mikoani> wote wanatumia stail moja.,

    WANA JAMII TATIZO LAWEZAKUA NN HAPO,.AU NDO UWEZO MDOGO WA KUFIKIRI..?


    :km ujisikii kucoment ni bora ukasoma na kupita na sio kucoment UDWANZI:
     
  2. MOST WANTED

    MOST WANTED Senior Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    creativity hapo hakuna, na presenters wanaoibuka wanaiga.
     
  3. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 2,136
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    hata mimi wananishangaza ,nimekuwa nashindwa kutofautisha sauti za watangazaji wengi hasa hawa vijana,tofauti na enzi zetu za kina Juma Ngondae,Salim Mbonde,Debora Mwenda,Abdul Ngarawa na wengineo .
     
  4. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    taja style wanayotumia?
     
  5. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serious now days ni wizi mtupu....
    Enzi za mwalimu tylikuwa tunafaham hii ni sauti ya misanya bingi,hii ni ya masoud masoud,h na ya julius nyaisanga n.k.
    Binafsi inaniboa,coz maskio yangu yanataka kuskia vitu vipya
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    watangazaji wa wapo radio ndo mpango mpango. mia
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    style ipi hiyo?acha uduanzi
     
  8. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hawa wa mikoan ndo wanatisha kwa kuiga wanaboa sana!
    Bora nisikilize SAFINA FM!
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inaonekana mnawasilikiza sana mpk kujua toauti za wote hao?dont touch the dial
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    ha ha ha..
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wote wanatumia maneno kama " unaona bana" "brothers and sisters" "sikiliza mzigo" "au sio bana" "sikiliza maujanja" halafu wanabana pua balaa! Wote aliiiga kwa gadner habash
     
  12. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,034
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    so what is the problem?!
     
Loading...