Qatar na UAE zaipa msaada wa dola milioni 40 Marekani

Qatar na UAE zaipa msaada wa dola milioni 40 Marekani

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Posts
5,227
Reaction score
5,303
Nchi ya Qatar imetoa dola mil $30 na Falme za Kiarabu (UAE) imetoa dola mil $10 kuwasaidia wahanga wa kimbunga Harvey mjini Texas, Marekani.
 
Kumbe na yeye anahitaji misaada ngoja na mimi nitoke 2000000/=
 
Nchi ya Qatar imetoa dola mil $30 na Falme za Kiarabu (UAE) imetoa dola mil $10 kuwasaidia wahanga wa kimbunga Harvey mjini Texas, Marekani.
Ni kawaida wakati wa maafa kuonesha mshikamano.
Ni kama vile watu wanavyochangia matibabu ya Lissu hata mwenye 500 anatuma tu MPesa na si kwamba Lissu ana shida ya sh 500, ni katika kuonesha ushirikiano na kuguswa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo Pesa nani anazipokea? Wakuu wa Mikoa huko au Waziri Mkuu?
 
Kwa mwaka 2016
GDP ya Qatar ilikuwa $152 Billion
ya UAE ilikuwa. $348.7 Billion
Na. ya USA ilikuwa $18.57 TRILLION
Kuzicompare hizo dagaa na Nyangumi ni utani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata VENEZUELA na yenyewe nilisikia imetoa msaada wa $5m
 
Ukimpatia mwizi , hela/msaada hasa USA unakuwa unamkaribisha ili aje akuibie zote maana umempatia uhakika kuwa unazo hela/vyanzo vya mapato anavyoweza kujichotea mwenyewe.

Shauri zao, mwizi hathamini pendo.
 
Hata mexico kachangia ingawa anajengewa ukuta kuzuiwa..
 
Back
Top Bottom