Blessed Keinerugaba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2011
- 4,789
- 4,835
Miguno ya kushindwa kupumua? Niko interested sana na hizo bulb za Camera. Kama hautajali ningependa kupata maelezo machache kuzihusu yaweza kunifaa kwenye jambo langu fulani......Kufika TU dirishani nkaskia kitanda kinalalamika sana na miguno ya kushindwa kupumua.
Nkajikaza Sana kukaa pale kuskiliza, gafla kikooz kikanikaba.
Nkajikaza nkajikaza ikashndikana, kikaniponyoka.
Ile nakohoa TU, gafla pazia dirshan ikapigwa mdada anastuka.
"Ooh kumbe Meji, karibu ndani"
Akaenda nifungulia mlango, nkapitiliza Moja kwa Moja chumban.
Nkaomba aniletee maji ya kunywa na kuzuga nmepitia njia ya nyuma kuwakwepa mapolisi wa patrol usiku ule, nmekimbia mpk basi[emoji1].
Nkamuona Yuko peke ake ila ayuko comfortable na kwnyssing table mafuta ya Nazi yamefunguliwa afu godolo limeloa katkati amefunikia na kanga.
Moyoni nkajua Moja kwa moja uyu alkua anapiga anajichua na keshapiga mabao mengi TU.
Nkamuulzia mwenzie Yuko Apo, akanijibu kaenda kalala hospital mwenzao anaumwa.
Nkamwambia,
Basi naenda zangu napitia uko hospital kuonana nae uko uko.
Ila tangu hapo, akawa akiniona anajichekesha chekesha bila sababu.
Nkajua uyu anajistukia, na Mimi nikaufyata mdomo mpk leo hii.
ILA BAADAE kwa mbinu ile ile ya kuja kimya kimya dirishan, NLKUJA KUGUNDUA NA GAL FRIEND wangu nae alkua anafanya huo mchezo.
Baada ya kuchoshwa na kung'atwa Sana na mbu, nkaamua kuweka hiden camera chumban kwa Dem wang.
sikU Moja nkatafta replica ya ile taa alokua anatumia chumban kwake ila iliyoungua, nkaweka kwny holder. Ile nzima nkaficha.
Akawasha taa haiwaki, nkamwambia
"BBY hizi taa za Bei rahisi zinaungua haraka, nakuletea taa Orijino Kesho jioni"
Nkaenda kununua bulb camera yenye memory card 64gb, nkapachika.
Nkawa natoa memory naenda check kilichokuleta kinafanyika chumban.
Nkaja kunasa tukio na galfrend wangu nae anajichua.
Baadae Tena nkaja NASA tukio jingine wamelewa Sana pombe wanalambana na wanasagana kabisa.
NLICHOKA MWILI MPAKA ROHO[emoji26]
Kubwa sana ni kuwa na hisia binafsi na siyo hisia kwa mwenzi wakoKwa maslahi mapana ya jamii yetu pamoja na madhara yanayotajwa mahala mahala, ninapendekeza mkuu ulisaidie jukwaa kwa kukumbushana madhara husika hususan yale ambayo una ushuhuda uzoefu nayo.
Blessed sana!Kukusugua ??? Hiyo kitu si two way traffic mkuu? Anyway, nimeipenda comment, umeisanifu kwa ustadi mkubwa sana.
[emoji39][emoji39]Kusugua kisimi tu
Ha ha haaa,usinikumbushe bhana.Hiyo emoji yako inahamasisha kujilipua[emoji39][emoji39]
Wewe huu uzi wako nimeufungua sasa hivi nipo kitandani alone unategemea nini? [emoji23][emoji23] Mbaya sana weweHa ha haaa,usinikumbushe bhana.Hiyo emoji yako inahamasisha kujilipua
Relax!Wewe huu uzi wako nimeufungua sasa hivi nipo kitandani alone unategemea nini? [emoji23][emoji23] Mbaya sana wewe
Hii mambo ikikuzoea utajipenda mwenyewe cute,yaan mwenzio ilifikia hatua nikahisi jamaa ni kama ananigandamiza tu nishindwe pumua mie.I don't feel yaan.Niliamua kujing'atua japo kwa mbinde sana.Saivi napenda sana dushe balaaWewe huu uzi wako nimeufungua sasa hivi nipo kitandani alone unategemea nini? [emoji23][emoji23] Mbaya sana wewe
Woi...mi napiga vyote. Raha tu.. sijawahi chukia dusheHii mambo ikikuzoea utajipenda mwenyewe cute,yaan mwenzio ilifikia hatua nikahisi jamaa ni kama ananigandamiza tu nishindwe pumua mie.I don't feel yaan.Niliamua kujing'atua japo kwa mbinde sana.Saivi napenda sana dushe balaa
Nitapunguza, sio kuacha_Demi na _To _yeye
Wapigaji wazuri na hawatoacha kamwe.
Ha ha haa,bas mi ilinijia vibaya aisee,mi nikaona nijisugua mwenyewe ninavyofika natetemeka lakin kwa mshikaji hats nilikuwa sijisikii namwangalia tu nikisubiri amalize ngwe yake nivaeWoi...mi napiga vyote. Raha tu.. sijawahi chukia dushe
Utuache._Demi na _To _yeye
Wapigaji wazuri na hawatoacha kamwe.
Kweli niamini dunia Pana pale unapozani unajua kila kitu ndipo unajua ya kuwa hujuiMim mpak leo sjaacha baadhi ya siku nikiwa na hamu sana na dem wang akiwa mbal nami.
Najitia vidole mkundun huku najpiga nyeto hadi namwaga!
Alafu mnalalama kuwa hamfiki kumbeUtuache.
Teknolojia na preferences za mtu ktk sex havihusiani kwa kila mtu hasa mm.duh maisha ya technolojia yanaenda kwa kasi sn
Muwe mnatumia kusugua visimi pia ili tufikeAlafu mnalalama kuwa hamfiki kumbe
We me au ke[emoji16]Natafuta mchumba humu nichatinae pm maan kumenuna
Mbona wapo wengi umekosajekosajeNatafuta mchumba humu nichatinae pm maan kumenuna
Ipi tamu kupelekewa moto au self satisfaction based on your experienced?Sijui ilikuwaje,nahisi nilianza tu.Ila nakumbuka ni baada ya kutendwa na baba wa mtoto nilikaa sana bila mpenz kwa miaka kadhaa.Nadhani ule upweke ndo chanzo