Nlkua dirishani napiga chabo, kikooz kikanikaba nikakohoa akastuka.Pole yake kwa kweli
Huyo jamaa haijui...mm nilikua kabla sijampelekea mtu moto naingia kwanza bafuni napiga afu napeleka moto mpaka asubuhi. Sababu ya jamaa ya kitoto sana.Sio sabab kaka...watu tunamuacha demu kitandan tunaingia toi kupiga nyeto...
[emoji23][emoji23][emoji23]Mim nilkuwa form 2 nkasikia majamaa yanaongelea nyeto,nilvyofka home nkajaribu nikiwa bafuni skufanikiwa kesho yake nikawauliza wanieleze vzur namna ya kupga,
Nilivyorud home nkatest tena nikiwa naoga kwel bhana wazungu wakatoka raha niliyoiskia kdogo ningeanguka kwa nje na mlango wa bafu.
Nikaingia room nkajpaka mafuta ile nmemaliza kujpaka mafuta nkaigusa mboo kdogo nkaona ikasimama tena ghafla,nkaenda choon nkapga tena kwa kutumia ksabun cha choon,nkatoka ile nmejtuliza tena kwenye kiti baada ya kama nusu saa nkaona mboo inasimama tena nkarud choon nkapga,nkatoka nkajtuliza sehemu mara nkaona inasimama tena nkaona syo poa mbona inataka kunfanya mjinga nkaacha kupga tena,ila ukawa mchezo wangu wa kila sku nnapoenda kuoga.
Nilkuja kupunguza kupga nyeto baada ya kusikia dr. Mmoja akzungumzia madhara yake.
Kwasasa napga kwa emergence
Nikaingia room nkajpaka mafuta ile nmemaliza kujpaka mafuta nkaigusa mboo kdogo nkaona ikasimama tena ghafla,nkaenda choon nkapga tena kwa kutumia ksabun cha choon,nkatoka ile nmejtuliza tena kwenye kiti baada ya kama nusu saa nkaona mboo inasimama tena nkarud choon nkapga,nkatoka nkajtuliza sehemu mara nkaona inasimama tena nkaona syo poa mbona inataka kunfanya mjinga nkaacha kupga tena,
Kwasasa napga kwa emergence
SureLabda anaeanza ndo anaweza fika 4,akikubuhu anapunguza mbona
Mimi iwe wakati naanza au baada ya kukubuhu sijawahi kutumia video au picha za X navuta picha ya mwanamke tu kichwaniNawas was kama ulishawahi kupiga nyeto
Huku huwa watu wanaanza na video za X...pmj na kilainishi au sabuni.. Akikubuhu anapiga bila msaada wa video.. mbaya zaidi bila kilainishi cha aina yoyote.. yaan kavu kavu. Na anaenda goli za kutosha.. so ukisema neno kukubuhu ujue huyo mtu kafika level nyingine ktk hiyo sekta.
Ukisikia wanawake wanaitana mpenzi sijui twin kaa kwa umakiniNlkua dirishani napiga chabo, kikooz kikanikaba nikakohoa akastuka.
Sema nilikausha na yeye akakausha
Ila baadae nlkuja gundua alkua anasagana na Dem wang.
Ilniuma Sana Kiukwel.
Huyu wa juzi juzi tuNiliona muvi ya Kanumba nikaiga
Mkuu,Wee kwa nini ukumpa kitu orijino kaka
Kumbe huyo dada alipigia nyeto geto iwa demu wako?Mkuu,
sikua na hisia nae kabisa afu nlkua namheshimu Sana.
Mpk nlkuja kugundua vile ilkua Ni wivu mkubwa nlokua nao kwa gfrend wang.
Nlkua sometimes usiku, nkiwa Sina kazi.
Napenda kwenda dirishani kwake kuskia anaongea na Nani kwny sim nnapokua sipo.
Na uyo rafk ake alkua anafanya nae kazi ofisi Moja,kabla hajahamishiwa halmshaur nyngn nje kidg ya mji.
Ambako alkua anaenda j.tatu mpk ijumaa afu ijumaa usku anakuj town analaal kwa gfrend wang tunaenjoy nae weekend nzima Kisha j.pili usiku anarudi kwake Ili j.tatu awai kazin Kama kawaida.
J.mosi Moja nkawa narud kutoka safar, nkasema ngoja npitie kwa my honey nimsurprise.
Kama kawaida, nkaanzia dirishani nkaskia wanapiga stori zao za kike. Ila lafudhi yao nkaskia Ni ya kilevi.
Nkaendelea kukaa pale, baadae nkasikia wanasema wazime taa walale.
Na Ni kweli taa zikazimwa, nkaendelea kukaa pale.
Baadae nkasikia mmoja kainuka kawasha taa na kaenda chooni (chumba Ni self) afu akarudi.
Kimya kikatawalaa km dkk 3 hv, baadae nkaskia kapanda Tena kitandani.
Gafla nkaskia video za xx zinaplay, Moja baada ya nyingn nkaendelea kuskiliza.
Baadae taa ikazimwa, kukakaa kimya km dkk 15 hivi.
Baadae nkaskia godolo Kama linamove Kama vile mtu anajigeuza.
Likaendelea kumove, na chaga zikaaanza ukelele flani.
Uku nje mbu wanazidi kuning'ata, na manyunyu ya mvua yanaanza. Ila Bado nmetulia TU.
Baadae nkaskia Kama vile mtu anapumua kwa shida, na kelele za godoro na chaga zikaendelea.
Mvua ya upepo ikaanza kuninyeshea pale pale dirishani Ila ikabid niendelee kuskiza.
Gafla nkaskia feni pangaboi inawashwa, na ile miguno ikaendelea Kama kawaida uku miguno ya chini chini ya kushindwa kupumua ikiendelea.
Baadae nkaskia taa imewashwa, na mmoja akaenda choon, Kisha na mwenzie akaenda.
Wakawa Kama wananong'onezana, nkaskia Kama watu wanatembea njia ile Kama wanakuja ikabd niondoke.
Na hapo ilkua SAA 11 alfajiri na Mimi nimefika pale SAA 8 usiku.
Sikumwambia mtu, na Bado sikua na uhakika Zaid.
Nkasema sitomwambia Kama narud, ili usiku mwngn Tena nije niskie kinachoendelea nijiridhishe.
J.pili yake nikarudi Tena mida ya saa 6 usiku dirishani pale kupiga niangalie kinachoendelea......
Kabisa mkuu.Ukisikia wanawake wanaitana mpenzi sijui twin kaa kwa umakini
Aah ukiona hivyo kuna walakiniKabisa mkuu.
Mi wa kwangu uyu shoga ake alkua kamsevu
"My BFF...."
Nmekua makini zaidi nowdaysAah ukiona hivyo kuna walakini
Bila kirainishi tango si linapata mikwaruzo?Nilianza kama utani...na kisabuni....
Nikakomaa nikapiga na mafuta...
Baada ya kuwa pro max napiga bila kilainishi.
Usiku nikijiskia tuu napiga.
Hii ni nzuri kinoma kuliko ya vilainishi.
Hii siiachi naikumbuka walau once per month.
Ivi kumbe? Ha ha haaPamoja na yote tuambiane ukweli pia nyeto inafanya mtu kuwa msahaulifu sana