Ndio anaumia machoKwa hiyo anaumia macho?
Ulishawahi kumbana nao?Wapiga chabo walaaniwe!
acha tu mkuu,wanaZOOM balaaWapiga chabo walaaniwe!
Ndo utakuwa ushasemaπ€£Alafu nkishasema π
Mi napenda taa yenye mwanga mweusi πNdo utakuwa ushasemaπ€£
Huko ni kwa akina anko Devil kuzimuπ€£π€£Mi napenda taa yenye mwanga mweusi π
Hayo ndio mahaba ndi ndi ndi nikupe? πHuko ni kwa akina anko Devil kuzimuπ€£π€£
Kwakweli sio poa ππNakazia tu kwenye taa... muwe na taa yenye mwanga mdogo sana au mwanga wa Rangi rangi kama blue au green...
mambo ya kuangaliana usoni Direct kama majogoo yanayogombana hapanaπ π
ikufikie Jeep rubicon
π€£π€£π€£Giza tamu π