Punda afe Mzigo wa Bwana Ufike.


Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
1,338
Likes
4
Points
135
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
1,338 4 135
Tija gani inapatika kwa kwa wana siasa kuwatumia watoto wenye umri wa kwenda skuli na wasio kuwa na umri wa kwenda skuli katika mazingira kama hay ?
1.+Maelfu+ya+watu+wakiwa+wamefurika+kwenye+mkutano+wa+kampeni+za+CCM+eneo+la+Mwanzugi%252C+Kata+ya+Igunga+Vijijini%252C+jana..jpg
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,853
Likes
2,780
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,853 2,780 280
Wenye akili hawaendi mikutano yao !
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Hawa watoto waliambiwa nyosheni mikono juu ili wapigwe picha nini? Mbona hawana furaha na kitendo cha kunyosha mikono?
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
tija gani inapatika kwa kwa wana siasa kuwatumia watoto wenye umri wa kwenda skuli na wasio kuwa na umri wa kwenda skuli katika mazingira kama hay ?
1.+maelfu+ya+watu+wakiwa+wamefurika+kwenye+mkutano+wa+kampeni+za+ccm+eneo+la+mwanzugi%2c+kata+ya+igunga+vijijini%2c+jana..jpg

kuna mmoja anajaribu kuonesha ishara ya cdm
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
walipoenda kununua watu wakakuta wote wapo kwenye mkutano wa cdm so wakaanza kubeba watoto! ni kawaida ljkn, kwani kwa siku kama hizxo na masomo hustopishwa, (umesahau kipindi cha kupangwa barabarani?) ndo wanachofanya ccm
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,034
Likes
633
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,034 633 280
walipoenda kununua watu wakakuta wote wapo kwenye mkutano wa cdm so wakaanza kubeba watoto! ni kawaida ljkn, kwani kwa siku kama hizxo na masomo hustopishwa, (umesahau kipindi cha kupangwa barabarani?) ndo wanachofanya ccm
Walikwenda Kushangaa the Comedy na Muimba Kwaya Mkuu Ndugu John Komba Pamoja na aliyeshikwa Ugoni!! Hujui watoto wanapenda Viburudisho na Buudani?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Walikwenda Kushangaa the Comedy na Muimba Kwaya Mkuu Ndugu John Komba Pamoja na aliyeshikwa Ugoni!! Hujui watoto wanapenda Viburudisho na Buudani?
kumbe mkutanoni huwa wanaenda kuangalia show na sio sera..
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
kuna mmoja anajaribu kuonesha ishara ya cdm
Yap! huyo kijana mwenye black na skaf hapo mbele kabisa,nafsi inamsuta anataka kuonyesha hisia zake za kikweli kwa vidole viwili,ila anaogopa anageuka kuangalia huku na kule kama kuna anayemwona
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657