Protokali imezingatiwa?

Protokali imezingatiwa?

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
6,067
Reaction score
2,229
Haya nimeyasikia kwenye sherehe za mapinduzi;

Mh.rais wa serikali ya mapinduzi zanzibar.
Mh rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania...

Hivi ni kweli rais wa jamhuri akienda zanzibar anakuwa chini ya rais wa zanzibar?
 
Yes, Zanzibar ni nchi iliyounda Muungano wa Nchi mbili zilizokubaliana kuungana.
 
Haya nimeyasikia kwenye sherehe za mapinduzi;

Mh.rais wa serikali ya mapinduzi zanzibar.
Mh rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania...

Hivi ni kweli rais wa jamhuri akienda zanzibar anakuwa chini ya rais wa zanzibar?

Kwenye masuala ya Zanzibar, anakuwa chini. Akienda masuala ya kimuungano anakuwa at the top
 
Haya nimeyasikia kwenye sherehe za mapinduzi;

Mh.rais wa serikali ya mapinduzi zanzibar.
Mh rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania...

Hivi ni kweli rais wa jamhuri akienda zanzibar anakuwa chini ya rais wa zanzibar?

Sisi macho na masikio yetu yako Arusha kwenye mazishi ya mashujaa, wewe untuletea mambo ya hao wasanii? hatuna muda wa kujadili mambo yao, sisi sasa tunafikiria ukombozi wa mtanzania.
 
Ni kweli, Zanzibar ni State katika Muungano ambayo ina madaraka na mipaka kijiografia.
 
Ndio maanake...Huwezi ukaenda home kwa mtu ukaenda kuwa mkuu,hata kama kwako wewe ni mkuu kiasi gani.Kwanza huyu zuzu tu nafuu huyo wa Zanzibar..!
 
Back
Top Bottom