Prophet : Buhari will die in 2017

tanga kwetu

JF-Expert Member
May 12, 2010
2,195
2,000
hajakamatwa? huku ukiota tu na kuisema hadharani ndoto kama hiyo unaozea rumamnde bila dhamana sasa huyo aliyesema ni unabii hajauwawa tu?
 

chikundi

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
8,245
2,000
hajakamatwa? huku ukiota tu na kuisema hadharani ndoto kama hiyo unaozea rumamnde bila dhamana sasa huyo aliyesema ni unabii hajauwawa tu?
Hawezi kukamatwa kwanza ni mtabiri mwenye leseni pili ni wa ghana buhari wa nigeria
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom