INAUZWA Programming ya Funguo za Magar Zenye Sensor

Brainze11

Senior Member
Sep 2, 2012
173
225
Tuna fanya Programming ya funguo za magari zinazotumia sensor(transponder) na smart key(keyless or push to start key) Kwa magari madogo na makubwa eg. TOYOTA,VW,BMW,FORD, Benz, Iveco, Scania nk. Kama unahitaji funguo ya zaida au funguo umepoteza wasiliana nasi:-
SIMU:0714704097.
Email:info@wakudesahrt.com
Website:www.wakudesahrt.com
9b91992f6f4bb17d34430cf51019e6bc.jpg
3f9c740cdc74c605400431a4fce97557.jpg
9a093fb7237642bb15355d988c8a2736.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom