Prof Lipumba kufanya mkutano mkubwa mbugani Mwanza leo

Prof Lipumba kufanya mkutano mkubwa mbugani Mwanza leo

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
1,180
Reaction score
309
Atapokewa Leo mjini mwanza na kuelekea moja kwa moja kwenye viwanja Vya mbugani, ambapo ameanza ziara ya mwezi mmoja kanda ya ziwa, ambapo NAIBU katibu mkuu bara Magdalena sakaya naye ameisha anza ziara kanda ziwa, mwaka huu CCM watatafuta pakutokea, Haki sawa kwa wote. Ukawa tumaini letu.
 
Safi sana,huyu ndo Rais tunayemtaka Watanzania,sio yule padri mwizi wa wake za watu.
 
Cuf na nccr wangekuwa wanafanya mikutano mingi na ya mara kwa mara kama chadema wangetupa wepesi zaidi wa kubadili fikra za watz maana vyama vyote vina watu wazuri wa kujieleleza

Ila cuf wanachoniudhi barakhashea ni nyingi mno rejea mkutano wa kutangaza nia wa lipumba zilijaa shungi na barakhashea
 
Cuf na nccr wangekuwa wanafanya mikutano mingi na ya mara kwa mara kama chadema wangetupa wepesi zaidi wa kubadili fikra za watz maana vyama vyote vina watu wazuri wa kujieleleza

Ila cuf wanachoniudhi barakhashea ni nyingi mno rejea mkutano wa kutangaza nia wa lipumba zilijaa shungi na barakhashea

Sasa ulitaka vijae vimini, vitopu, Kata K na modo!!???

Au hizo shungi na barakhashea waliozivaa hawakuwa watanzania! Kama baraghashia na shungi zinakuudhi hilo nitatizo Dogo tu! Chongesha rosari za mataruma ya reli ukamkabidhi Professa Lipumba ili akawape wote waliovaa shungi na baraghashia ili upate kufurahi.
 
Back
Top Bottom