procurement and supply


A

alpah

New Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
A

alpah

New Member
Joined Oct 2, 2011
1 0 0
natafuta kazi ya ununuzi au storekeeper ngazi ya cheti.mi niko ZANZIBAR
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Soma magazeti unaweza kuona nafasi yenye hizo sifa. Ila kama vipi jiendeleze zaidi
 
T

tony009

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
T

tony009

Member
Joined Sep 24, 2011
7 0 0
yeah 4 sure jiendeleze kidogo jitahidi uwe na angalau diploma itakuwa poa,hapo ukienda fanya kazi utapatashida sana kwani wengi ni wenye degree au diploma jiendeleze mtu wangu.
 
J

Jamix

Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
J

Jamix

Member
Joined Sep 22, 2011
9 0 0
Angalia www.tzonline American embassy wanahitaj data entry clerk awe na sifa km zko .
natafuta kazi ya ununuzi au storekeeper ngazi ya cheti.mi niko ZANZIBAR
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,549